Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi wa Kipemba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Sep 23, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Bibi wa kipemba alitoa ushahuda kwa muandishi wa habari juu ya ajali ya gari iliyokuwa iktoka Dar kwenda Moro.
    Akaulizwa anakumbuka ilikuwaje?
    Akasema: "ama bwan muandishi mie nikumbukalo ni kuwa twengia garini njini ikaanza kwenda dereva akawa awana na pigi kulilegalega ela helin'goa,
    (anamaanisha giya) hata tulipofika Chalinze hatizama nje haona miti ya Daresalamb yenda Mrogoro na ya Mrogoro yenda Daresalama.
    Ama hapo sejua kama ni nti wetoka ukaipiga gari au n gari iliyopiga nti mie neshtukia ni spitali tu".
    Nusra mwandishi acheke ila aliweza kujizuia.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    This is one of the funniest things I've ever seen!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmm!!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    yakhe kweli huyo bint ajua hadisia ati
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ni kweli au??? Watu bado tuna maombolezo ya meli....
    Haaaa haaaa bibi alishazoea boti
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii kongwe. Sio mpya. Lakini inalipa bado. Copy and paste.
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwa ushahidi gani kama ni copy nd pest.
    ww unakijua kila kilichokua posted humu?
    kama hukijuwi, basi na ww upo uwezekano wa kuja na kitu ambacho kwa humu kilishawekwa awali.
     
Loading...