Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi Nomaaaa!! Cheka upasuke

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Adrian Stepp, Nov 28, 2011.

  1. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Bibi kizee mmoja alikwenda benki moja maarufu sana hapa nchini ili kuweka fedha zake. Alipofika mapokezi aliuliza.
    "Naomba kumwona meneja mkuu wa benki hii"
    Mfanyakazi wa mapokezi akamuuliza,"Unataka kumuona kwa shida gani?"
    "Nataka kufungua akaunti" akajibu bibi
    "Akaunti inafunguliwa hapa hapa mapokezi, sio kwa meneja" akajibu mtu wa mapokezi.
    "Mimi nataka kufungua akaunti ofisini kwa meneja maana nina pesa nyingi sana hapa" akasisitiza yule bibi kizee
    "Hata hapa unawezxa kufungua kwa pesa hizo zote na zitakuwa kwenye usalama tu"
    " Kama hutaki kunuruhusu kufungulia kwa meneja, basi nakwenda kufungua kwenye benki nyingine" akasema bibi huku akiwa amechukia.
    Kuona hivyo, mfanyakazi wa mapokezi akaamua kumpeleka kwa meneja.
    "Kwa nini mmeshindwa kumfungulia akaunti huko mapokezi" akauliza meneja
    "Amesema lazima afungulie kwako na nilipomsisitiza afungulie mapokezi alitaka kuondoka"
    Basi meneja akaamua amfungulie yeye akaunti. Bibi akazitoa pesa, zilikuwa shilingi milioni kumi taslimu! hadi meneja akashangaa na kumuuliza,
    "Bibi inaonekana pesa hizi umezidunduliza kwa muda mrefu sana ee"
    "Hapana,nimezipata juzi juzi tu"
    "Umezipataje?"
    "Kwa kupinga na mtu"
    "Kweli? kupinga tu hadi ukapata pesa zote hizo?"
    "Yaah, nimepinga tu. Tena hata na wewe tunaweza kupinga tu"
    "Ehe,tunaweza kupinga vipi" akauliza meneja kwa udadisi.
    "Kwa mfano, tunaweza kupinga kuwa kesho saa kama hizi, pumbu zako zitakuwa za square yaani pembe nne. Kama zikiwa hivyo, wewe utanipa milioni kumi na zisipobadilika mimi nitakupa hizo zangu"
    Meneja kusikia hivyo, akakubali mara moja na wakapinga.
    Bibi kizee akaondoka. Meneja alibaki akiwa na wasiwasi sana , hadi alipotoka ofisini kila mara alikuwa anazishika pumbu zake kuona kama zimebadilika. Hadi siku iliyofuata asubuhi bado pumbu zake zilikuwa kama kawaida.Saa nne asubuhi bibi kizee alifika benkikwa meneja akiwa ameongozana na jamaa mmoja nyuma yake.
    "Ehe naona bibi umekuja" meneja akasema huku akiwa na wasiwasi.
    Mara moja akatoka kwenda chooni kuhakikisha kama pumbu zake ziko sawasawa. Akakuta hazijabadilika, akarudi mara moja ofisini kwake.
    "Haya bibi, pumbu zangu hazijabadilika, ehe, si unaona ziko sawasawa? nimekushinda!" akasema meneja kwa kutamba.
    Bibi kizee akamsogelea meneja na kumwambia kwa sauti ya chini chini.
    "Sawa baba lakini mimi nitahakikishaje?"
    "Njoo tu uzishike" akasema meneja.
    "Sawa lakini lazima uvue suruali nizishike pumbu zako nihakikishe" alisema bibi.
    Meneja akavua suruali na bibi kizee akaanza kuzichezea pumbu zake.Wakati akiendelea kuzichezea (zilikuwa hazijabadilika) yule
    mtu aliyeongozana na bibi alikuwa anajibamiza ukutani kwa nyuma. Meneja akashangaa na kumuuliza bibi.
    "Mbona huyo jamaa uliyekuja naye anajibamiza ukutani? huoni ataumia?"
    "Heh he heee! huyo KALIWA!!" alisema bibi na kuendelea,
    "Nilipinga naye jana kuwa leo hii saa nne nitakuwa nazichezea pumbu za meneja wa benki kubwa hapa nchini, akakataa eti siwezi. Tulipinga
    shilingi MILIONI ISHIRINI! hivi anakwenda kuzitoa baba!"
    Meneja akachukua milioni kumi na bibi akapata milioni ishirini!
    ha ha haaa ahaaaa
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sina muda wa kusoma insha...sorry!! Ngoja nipite tu[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwel tbag hatari duuuuuuuuuuuh?????/
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Honestly, it has left me flat as it is too ordinary to crack someone up. Nevertheless, one can rate it as a fair joke.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hujalazimishwa

     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nimecheka.....thanx
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    huyo jamaa ni kichwa kweli mimi nipo nacheka hapa hadi nimezimia
     
  8. H

    Hume JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 329
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Zinduka, au hadi umwagiwe maji?
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nimekumiss wewe...
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haaaa haaa haaa!
    asante kwa kunichekesha!
     
  11. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nilikuwa na miwazo yangu mibaya yote imetoka nimecheka sana
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Ahahhahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa_bibi kiboko
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mie nilijua bibi mchawi atazibadilisha kumbe alicheza na ubongo tu, safi sana huyo bibi inaonekana ni mtaalam wa kucheza kamali.
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [video]http:Muangalie mumewake hapa[/video]
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Ndefu japo haijachekesha labda kufundisha
     
  16. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibi ni balaa sana kwa ubunifu, aliye nacho huongezewa.
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    bibi sio mchezo..nimeikubali hii
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimejitahidi nisicheke nikashindwa. poa mwanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  19. Moseley

    Moseley Senior Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahaaaa, Bibi nomaaaaa
     
  20. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    too long....unadhani hatuna kazi???
     
Loading...