Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi na bwana

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Ambassador, Nov 18, 2009.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau, mimi natatizwa kidogo na matumizi ya maneno bibi ba bwana. Ninavyofahamu, bibi na bwana inatumika kutaja watu wawili wa jinsia tofauti ambao uhusiano wao ni rasmi (i.e Mr and Mrs). Kinachonishangaza ni kwamba utakapotumia mojawapo kati ya bibi au bwana kumtaja mwenza wa mtu fulani (i.e bwana yake au bibi yake) inaonyesha uhusiano fulani ambao sio rasmi. Hii inakuwaje?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Ndo ujue haPO kwamba Bibi na Bwana ni kama Samaki na maji...hawatengamanishwi!

    Mmoja akimwacha mwngine na kuzurura peke yake ndipo hali hiyo huzuka!

    Stick to your spouse!
     
Loading...