Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi Mdogo Kuliko Wote Duniani, Ana Miaka 23 tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 8, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanamke mmoja wa nchini Romania amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wote duniani baada ya mtoto wake wa kike aliyemzaa alipokuwa na umri wa miaka 12 naye amefanikiwa kujifungua mtoto akiwa na umri wa miaka 11.
    Rifca Stanescu alipopata ujauzito akiwa na umri wa miaka 12, hakutaka mtoto wake huyo afuate nyayo zake na kuangukia kwenye mimba akiwa na umri mdogo.

    Lakini binti yake huyo akiwa na umri wa miaka 11 tu amefanikiwa kujifungua mtoto wa kiume ambaye amempa jina la Ion.

    Rifca ambaye sasa ana umri wa miaka 23, amekuwa bibi mwenye umri mdogo kuliko wanawake wote duniani.

    Taarifa zimesema kuwa Rifca akiwa na umri wa miaka 11, akihofia wazazi wake wangemuozesha kwa mwanaume mmoja kijijini kwao, alitoroka nyumbani kwao na kwenda kuolewa na mpenzi wake Ionel ambaye wakati huo alikuwa na umri wa miaka 13.

    Miezi michache baadae Rifca alipata ujauzito na alifungua mtoto wake alipokuwa na umri wa miaka 12.

    Rifca alimpa jina la Maria mtoto huyo , alidhamiria kumpa malezi bora mtoto wake ili asije kuangukia kufuata nyayo zake.

    Lakini Maria alipokuwa na umri wa miaka 10, aliacha shule na kwenda kuolewa mtoto mwenzie na miezi sita baadae alipata ujauzito.

    Maria alijifungua mtoto wa kiume ambaye alimpa jina la Ion. Rifca amekuwa bibi akiwa na umri wa miaka 23 wakati mama yake Rifca amefanikiwa kumuona kituu wake wa kwanza akiwa na umri wa miaka 40.

    "Nimefurahi kuwa bibi mdogo kuliko wanawake wote duniani, lakini sikupenda Maria kupata ujauzito akiwa na umri mdogo kama huu", alisema Rifca huku akimkumbatia mjukuu wake.
    bibi mdogo.jpg
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na yeye alimfanya bibi mama yake katka umri wa miaka 29 oh oh!
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanakaugonjwa ka ngono hawa?
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hapana wana kipaji cha ''uzazi awali''
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaaaaaa!!!! watu kwa makalukulesheni bana!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ..................mtoto wa nyoka ni nyoka, weeee subiri uone kama naye kama hatazaa akiwa na miaka 6 au 8
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sheria ya Romania kwa watoto inasemaje? Hawakubakwa hawa!
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huku watoto wadogo sana wanafanya mapenzi kuanzia miaka 10
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wana urisi wa pepo ya ngono at younger age
     
  10. W

    We can JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nahisi na mwanae huyo amekuwa mama mdogo kuliko wote duniani, au yupo mwingine jamani!
     
  11. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    hawa ni balaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mapepo tu hawaaa!!!
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wahuni tu hawa
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaahahah mmenikumbusha MADEA GOES TO JAIL...
     
  15. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo kibao siku hizi miaka saba, nane
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ngono uzembe
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi nyie mnaosema mapepo tu/wahuni mmezaa au mnaropoka tu hawa watoto wa dot.com nikusali sana kuliko kutumia nguvu
     
  18. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    miaka 7 mtoto anagongwa mbona noma sana
     
  19. Tidito L

    Tidito L Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Du hy bro ni story za vijiwe vya kahawa,hakuna mwanamke wa umri huo anaweza kuwa amevunja ungo. Mpaka age 10 na kuendelea.
    Kama hujui uliza hata google.
     
  20. a

    atieno Senior Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mwezi moja uliopita kuna ripoti ilitolewa na vyombo vya habari kuwa kuna binti wa miaka 8 alijifungua mtoto katika mji mdogo wa mbalizi, jijini mbeya. ukimlinganisha na maria nafikiri utapata picha.
     
Loading...