Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi Mahakamani No.2

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sikonge, Nov 5, 2010.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    SIKU MOJA MAHAKAMA

    Mahakamani. Kijana wa miaka 22 anashitakiwa kwa kosa la kum-baka bibi kizee wa watu.

    Hakimu: Bibi, hebu ieleze mahakama kilichotokea.
    Bibi Kizee : Nimelala nyumbani kwangu usiku wa manane. Mlango unavunjiliwa mbali na anaingia huyu kijana, aliyesimama pale.

    Hakimu: Endelea, Bibi.
    Bibi Kizee : Si, akanivua nguo zote na kunipanda.

    Hakimu: Enhee! ikaweje!!!!???
    Bibi Kizee: Akawa anakata kushoto, mimi kulia. Alidhani mimi bw*ge!

    Hakimu : Enhee!
    Bibi Kizee: Kila akikata, na mimi najibu!

    Hakimu: Sasa tatizo lilokuleta hapa mahakamani ni nini?
    Bibi Kizee: Ajenge ule mlango aliouvunja na achukue funguo za akiba...!!!
    Watu aghaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!! !!!!!!!!!!.
    Hakimu; CASE DISMISSED!!!!!!!!!!!!!!!


     
  2. T

    Tz Asilia Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibi akate rufaa, uwenda akashinda kesi kutokana material fact ya kasi yenyewe pia na medula oblingata ya bibi ipo insane.
     
  3. F

    Ferds JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Jamaa noma kamnogesha kibibi
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanangwa ahsante kwa kunifurahisha !
     
Loading...