Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi kizee wa miaka 90 ameniumiza kichwaa!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Adam waTZ, Jun 16, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya kumkuta bibi huyo wa miaka 90 anaangalia X(film ya ngono) sebureni halafu nilikuwa na mgeni wa heshima kumuuliza kwanini hivyo eti anajibu kijana ukome wakati wako sio hua dahhhh!!! Kichwa kinauma kwa kuwaza kuhusu huyo bibi na jibu sipati.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ni nani wako/?unaleta hapa ili tujue au ni nini?
     
  3. A

    Adam waTZ Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni bibi wa kitaani hazeeki bana.
     
  4. A

    Adam waTZ Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu ndiyo ujue kwamba kuna vizee nukusi
     
  5. A

    Adam waTZ Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni bibi wa kitaani hazeeki bana.
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa na wewe kuwanazo nyumbani kwako halafu huziweki mahali pasiri huoni hilo ni tatizo?
     
  7. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kaja kwako kufanya nini
     
  8. d

    designer spenko Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kujiuliza ametoa wapi ??
     
  9. S

    Storm Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibi anakumbushia enzi zake.
     
Loading...