Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi kizee na kopo la castle

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ARV, Oct 31, 2011.

  1. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Bibi kizee mmoja alikuwa anasafiri kwenye basi usiku na siti ya nyuma yake alikaa kijana mmoja. Wakati safari inaendelea akawa anainama chini ya siti yake anachukua kopo la castle na kulipeleka mdomoni(kama anakunywa kitu) sasa yule kijana wa nyuma yake akawa anashangaa huyo bibi anavyofaidi maisha kwa kunywa castle toka safari inaanza, akatamani amuibie angalao apige pafu moja halafu arudisha haraka lile kopo kabla bibi hajashtuka,Basi akamtaimu bibi wakati analitoa mdomoni na kuliweka chini kwa haraka akapitisha mkono chini ya seat akachukua lile kopo akanywa funda moja kuuubwa, baada ya hapo tukasikia mtu anapiga makelele na kutema mate kama mtu anayetaka kutapika, Kumbe yule bibi alikuwa anaumwa Kifua kikuu na alichukua kopo lile la castle kwa ajili ya kutemea makohozi...
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh....kichefu chefu bhana...
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nimekosea njia, samahani na kwaheli.
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapana .....hii sio jokes
     
  5. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ebwanaee.wengine 2po mezani na jokx kama hivi zinakatiza apetaiti.he he.
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mpe pole huyo jamaa! Ulafi umemponza.
     
  7. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii sio joks bana, kwanza kitendo cha kutema mate na kunywa kitu haviendani, we unaweza kunywa kama unatema kweli?
     
  8. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaagh...!shit! Umesababisha nimeshindwa kula kuku,maini,thupu,mayai,chipthi,ndizi,maembe,machungwa.....sasa nalala njaa,vyakula vyote hivi inabidi nivimwage tu..aaagh!
     
  9. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmmhhh...mambo gani tena hayo ya kutapishana ndugu!next time toa tahadhari kabla mtu hajasoma.
     
  10. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Grrrrrrr inatia kinyaa ahaa...mjini shule!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wizi ni nouma unaiba visivyoibika
     
  12. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanitapisha!!!!
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hapa! wengi tutashinda na njaa!!
     
  14. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    du hili bonge la jobs.
     
Loading...