Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BiBi kIzEe mAhAkAmAnI!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, Jun 24, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,114
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    HAKIMU: Bibi, hebu ieleze
    mahakama kilichotokea.
    BIBI: Nilikuwa nimelala
    nyumbani kwangu usiku wa
    manane,mlango unavunjwa na
    anaingia huyu kijana, aliyesimama pale.
    HAKIMU: Endelea, Bibi.
    BIBI: Si, akanivua nguo zote na
    kunipanda.
    HAKIMU: Enhee!
    BIBI: Akawa anakata kushoto, mimi kulia. Alidhani
    mimi siyawezi!
    HAKIMU: Enhee!
    BIBI: Kila akikata, na mimi
    najibu! akikata na mimi
    nimo,hadi raha HAKIMU: Haaa!sasa tatizo
    lililokuleta hapa mahakamani
    ni nini?
    BIBI: Atengeneze ule mlango
    aliouvunja!
     
  2. MC babuu

    MC babuu Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahah we jamaa ni atar sana
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ha haaaaaaaa
    we mkare
     
Loading...