Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi kikongwe miaka 97 achambua elimu nchini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MALOLO, Oct 27, 2012.

  1. M

    MALOLO Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bibi mkazi wa Tunduma ambaye hajawahi soma hata darasa la kwanza,akiwa na wajukuu alisema waafrika wataendelea kupungua miaka ijayo kwa kukosa maada za sayansi ya ugunduzi kwenye mifumo ya elimu wanaofundisha.Elimu haiwezi kutoa majawabu kwa mabadiliko ya mazingira.Watanzania kwa elim wanaoipata natural resources walizopewa na Mungu hawawezi kuzitumia moja kwa moja.hivyo akadai maisha ya watanzania yatategemea wazungu ikiwa ni pamoja na vyakula,tiba na hivyo wanawezakuwadhibiti msiongezeke kwa sababu mnawategemea kwenye elimu.Bibi alisema tunaweza tukijipanga na sikupangiwa.Mwishon bibi akasema tuige lakini siyo tubebe vyao na pengine tuboreshe siasa zetu
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Bibi kapata maono kabla haja rest in peace..
     
  3. kelvinseif

    kelvinseif Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuuu
     
  4. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Evidence please!
     
Loading...