Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi Kidude ni Mzima wa Afya, Hajafa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mrimi, Oct 26, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jana jioni kulukuwa na uvumi ulioenea ktk mitandao mbalimbali kuwa Bibi Kidude amefariki dunia jana.

    Akiongea na kipindi cha Super Mix kupitia simu ya msanii wa bongo flava, AT amesema ni kweli alilazwa na kuongezwa chupa mbili za maji, lakini kwa sasa ameisharuhusiwa na hali yake iko vizuri kabisa. Amesema kuwa wale waliovumisha habari hizo anamwachia Mungu awahukumu.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh ina maana bibi Kidude hana simu mpaka leo hii! Ok, nashukuru kwa taarifa.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Oooh! Bi Kidude mwenyezi mungu ampe umri mrefu Inshallah.
     
  4. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mrimi kwa taarifa....long live Bibi Kidude...
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Zembwela alipopata habari hizo jana usiku alimtafuta AT na kumwomba amtafutie bibi huyu ili kama vipi amrushe live kwenye kipindi.
    So asubuhi hii ndipo alipomtafuta na kumkuta akiwa amekaa huku akivuta sigara yake taratiiiibu! Na hapo ndipo alipoweza kuongea na kipindi
    live.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimesikia akiunguruma Clouds FM. Anasema huyu Israel (mtoa roho) hajamwita na siku akifa wala haitakuwa tetesi, kila mtu atafahamu
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    bi.kidude for REAL
     
  8. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama kashazuliwa kufa basi kama si leo keshi tutasikia wanamzika
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    "LISEMAMWALO LIPO NA KAMA HALIPO LAJA" twende kidogo tu!
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tuna shukuru kwa taarifa
     
  11. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Excellent upooo???????? ulituletea habari hapa jamvini jana
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa Kwan nan kasema alikufa ? Hiv kwann jamii forum imeanza kushuka heshima kila m2 anatoa hoja hata bila uhakika wowote ?
     
Loading...