Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi huhu kumbe ni Mwanga, Mchana kweupeeeeeeee

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 2, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wajukuu wanamshangaa bibi akiwa hana nguo?
     
  3. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbu Mzee, huoni ama kumbukumbu imepotea kwa sababu ya uzee?

    Mbona inaonekana wazi ni usiku. Pia cheki vaa ya hizo kanga, kaptula na ndala.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwahiyo hao watoto wanaangalia utupu wa bibi? mbona ni usiku si alikuwa amelala jamani? labda aliamka kuja kukojoa uzee unamambo mengi.
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona hata vitendea kazi hana?
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wameamua kumkashif Bibi wawatu wanga wanatembea nao 24/7 hawawaoni..
     
  7. c

    christmas JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hapo ni usiku hawajamtendea haki bibi wa watu
     
  8. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamembaka wakasingizia mwanga.
     
  9. m

    markj JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    huyu bibi sio mwaga! labda ni mchawi, mana mwanga tafsiri yake tunaifahamu jamani, hata tukimuomba mungu huwa tunamwambia atuangazie maisha yetu(atupe mwanga kwenye maisha) sasa kweli mwanga ndu huu, hapana huyu ni mchawi haswaa, au lah! wabongo wenye vi blog nao skuizi wajanga huwa wanazitengeneza hizi mambo kuuza magaazeti tu na kupata ele ya bia mjini hapa.
     
  10. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    alipokuwa msichana alikuwa anaitwa" toto zuri" . tena wanamfuata na kuomba nanihii. amezeeka akili imezeeka huenda matatizo ya akili anaitwa mchawi, badala ya kumvika nguo wanafurahia kuona uchi wake. tuchukue tahadhari, sote tunazeeka tujiandae kwa haya tukizeeka. leo tunafanya kwa wazee tukifikiri ni mazuri, sisi pia ni wazee wa kesho tujiandae kufanyiwa haya haya
     
  11. B

    Bengal Sanke Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni laana na upu...vu usiosameheka .... na ni dalili za umasikini wa akili na mawazo... Ni lazima pawe uswahilini hapo! Mgonjwa wa akili ataitwa mwanga, wazee kama hao ukienda ulaya wanatunzwa, kuvalishwa, kuogeshwa na kulishwa maana akili zao kiutaalamu zinapungua jinsi mtu unapozidi kuzeeka... Huku laana mnawauwa na kuwaita wachawi..... Ama kweli Africa bara moto... Bara la Giza... Angalia huyo kijana laana aliyemsogelea na kumdhihaki bibi wa watu masikini...Kijana huyo ni hayawani kabisa....anadhani sifa...Ningekuwa hapo ningemchapa bakora bila huruma......
     
  12. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Maskin huyo bibi!
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    this is not right
     
  14. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watoto wa dotcom, hata hawageuzi macho!
     
  15. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    mhhhh Mbuzi Mzee huyu bibi mbona mzuri hivyo?hapo anaitwa bibi je alipokuwa anaitwa dada je, unafikiri ilikuwaje?Hapo najua watu kama akina Bishanga, Kongosho na Asprin mimacho imewatoka pima wanasubiri tu mmalize maada wapate full details za huyo bibi.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mbona inatia kinyaa hivi jamani?
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Erick Shigongo hayo!!
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Nabadili upepo wa mjadala....huyu bibi anaonekana alivyokuwa kijana alitisha sana........
     
Loading...