Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi harusi huyu noma!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by millen, Aug 29, 2011.

  1. millen

    millen Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imebaki wiki moja afunge ndoa cha kushangaza anamegwa na jamaaa mwingine kabisa. kila cku jamaa anatinga kitaa anakula mzigo huku bwana harusi mtarajiwa akisubiri kwa hamu ndoa! ukweli tabia hii mbaya na inatukera majirani!!! au ndo tabia ya wahaya wote!!!
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa jameni, kosa la huyo bibi harusi linahusianaje na sie wahaya wengine?
    agggggggghhh
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkanye aache huo mchezo
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ulianza vizuri lakini umekuja kuniudhi mwishoni kwenye kutaja kabila
    umalaya ni wa huyo dada si wa Kihaya!!!!!!!!!!!
    umenielewa??????????
    siku nyingine ukirudia nakupa CRAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAP!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mbona hufanani na wahaya wewe!? nkugambile bigambo!!
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Dah! Millen kachafua hewa
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ni tabia mbaya sana na inakera sana,..ila hapo kwenye wahaya ebu subiri kidogo nikitoka tutaongea vizuri
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani ingekuwa ni heri kama ungeenda kumwambia huyo bibi harusi, ukamuonya aache hiyo tabia mbaya. Kuleta hapa naona kama ni umbea hivi....i am sorry to say that.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    siku hizi wanaolewa ili kuenda na ratiba ya jamii..

    kama kwenda shule,ukimaliza unatafuta kazi,halafu kuolewa etc etc
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni hilo tu au kuna jingine. Nahisi kama kuna jambo ulitaka kusema!?
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mi muhaya mwanangu, 'waguma?'
     
  12. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    noma kweli yaani
    tabia ya bibi harusi mmoja wanajumuishwa kabila zima
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kweli mamii coz sidhani kama tutakayosema hapa yatamsaidia huyo bibi harusi au bwana harusi
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mh, umenipoiteza "waguma" ndo nini?
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    umejuaje bwana harusi anasubiri kwa hamu ndoa?
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu ameamua kuoa!! tehe tehe!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Watake wahaya wote radhi plz
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Una uhakika gani kwamba bwana harusi mtarajiwa yeye hawamegi wengine huko lala salama?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mwambieni... sio mnalalama tu
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280

    mkuu hiyo ni nature uwezi futa maji yawe safi kwa kutumia grisi hata siku moja so yaani hata kumuweka hapa akishaolewa mwendo mdundo ni ngumu kuyasafisha hayo maji mpwa ya bkb
     
Loading...