Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi harusi atoroka saloon na kwenda kumuaga mpenziwe wa zamani kwa mahaba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilu, Dec 31, 2011.

  1. p

    pilu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jamvi kuna hili limetokea ,bibi harusi amefumaniwa gest ndani ya room tena akiwa amevua shela{gauni la harusi} baada ya kutoroka saloon akiwa anarembwa kwa ajili ya harusi na kwenda kumuaga mpenziwe wa zamani kwa mahaba,
    kwa bahati mbaya au nzuri mmoja wahudumu wa gest husika alikua anamjua bi harusi huyo kwani na yeye alitarajia kuhudhuria hio harusi ndipo akatoa taarifa kwa ndugu wa bi harusi kwa kua hakufurahishwa na hilo, kwa hio watu wachache upande wa bi harusi na mmewe mtarajiwa ndo wamejua hilo tukio,mme yuko njia panda kwani maandalizi yote yalishakamilika na hata ndugu wa mbali washafika kwajili ya harusi.

    Tumshauri bwana harusi afanyeje au achukue uamuzi gani kuhusu harusi?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwacheni aamue mwenyewe. Si ameona mlicho ona? Au kuna data zingine nyinyi mnazo yeye hana?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tumshauri nini sasa?
    Kama anataka kunyoa anyoe na kama anataka kusuka asuke.
     
  4. p

    pilu JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yanahitajika maamuzi ya haraka na bwana harusi yuko katika hali ya mshtuko,mchango wako tafadhali.
     
  5. huzayma

    huzayma Senior Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tahadhari kabla ya athari.
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama kashindwa kujiheshimu siku hii ya muhimu kwake hataweza kujiheshimu huko mbeleni, bora jamaa aamue moja au aishi kwa maumivu siku zote za maisha yake na hiyo ndoa

    Note
    Siwanawake wote wanahadhi ya kuolewa, wengine wanapaswa wabaki kitaa kwa ajili ya mapozeo ya makapera
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sasa tunamshauri bi harusi ama bwana harusi?
    unahitaji kumuuliza bwana harusi nae kama aliaga leo ama jana?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    too fictional hii....
    hebu sema harusi ilikuwa ifungwe kanisa lipi?
    na mchungaji yupi?
    ukumbi upi mmekodi kwa sherehe???????
     
  9. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    mhhh ndoa za miaka hii laana tupu
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    holy crap!!
     
  11. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ni hivi alienda kumuaga mpenziwe wa zamani!!!!! maana yake sasa ataanza maisha mapya sasa tatizo nini? ukweli utabaki kuwa yule hakumkuta bi........na ile kitu haina makombo aache wivu yeye achukue mzigo wake la muhimu amkanye asirudie tena baada ya kuolewa.
     
  12. p

    pilu JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si vizuri kwa sasa kuyaweka wazi sana kabla mume hajafanya maamuzi kwani taarifa ulizouliza zikisambaa sana mapema na bwana harusi akijua hilo litampa shida kisaikolojia.
     
  13. p

    pilu JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @kirumonjeta
    ahsante kwa ushauri wako ntaufikisha mahala husika.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sasa wifi, anataka kusuka na rasta hakuna
    anataka kunyoa ila sura hailipi
    hapatoshi sasa,lol:eyebrows:
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umeimaliza kesi mkuu! Huyo mwanamke ni typical malaya, na malaya huwa hawaolewi au kuoa.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Pilu nisamehe kwam nitakukwaza BUT siamini hii habari kwa sababu zifuatazo....


    1. Bibi harusi kaenda na shela guest.... Jamani hivi waelewa karaha ya kuvaa shela let alone kuanza kuzunguka nalo? Kwamba yee ni mjinga kiasi gani aende ku cheat na nguo ambayo kila mmoja lazima amtazame apitapo.
    2. Mwanaume ambae ana cheat na mwanamke wa mtu hasa wa ndoa/anatarajia kufunga ndoa yupo soo makini. Sidhani kama alikua amebanwa saaana kutaka fanya hilo tendo to the extent ya kumpokea bi dada na shela tena guest.
    3. Ni kweli Uchumba/ndoa nyiingi zimekua za kisanii.... but siamini kua watu wahusika huagana karibu na eneo la tukio (in the sense kua vijimtaa vya karibiana saana).
    4. Kwamba bwana harusi anataka ushauri? Huyo mwanaume wa wapi? Bi harusi mtarajiwa afumaniwe ndani ya shela na woote mwajua alafu atake ushauri zaidi ya kubwaga manyanga? Dah! Enways.... Labda utakuja na wapi yameishia...
     
  17. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii mimi naogopa sana. Kweli tumefikia hatua ya kushindwa kufanya maamuzi mpaka tuwe loaded? Kwamba una maana usipopata ushauri hapa kwenye mablanda hii issue itabaki muted? Aisee hatari!@
     
  18. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwanza siamini hilo la kwenda na shela guest na pili huyo bwana achukue maamuzi magumu kama ya lowasa
     
  19. p

    pilu JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    @AshaDii
    yani upo sahihi kabisa ila nkuhakikishie tu hi nikweli imetokea,
    hayo maswali ulouliza ndo nasi twajiuliza pia mpaka tunahisi kuchanganyikiwa kua ujasiri huo bi.harusi katoa wapi wa kufanya yote hayo na vazi hilo, ndomana unahitajika msaada wa jf great thinkers dia.
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kwa hzo three premises nilizoweka red nashawishika kuamini kwamba mleta mada ametunga hii kitu.....ni kweli mtu hawez kwenda gesti na shela, na kama ilitokea basi ni crazy na hakustahili kuwa mke
     
Loading...