Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi harusi ajifungua kanisani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Aug 12, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii hali imetokea maeneo ya Muheza bibi harusi alishikwa uchungu kanisani na kujifungua wkt ibada ikiendelea.

    Mwandishi Wetu, Muheza
    BIBI harusi aliyefahamika kwa jina la Mariam Shabani, ameshikwa na uchungu wa kujifungua kanisani wakati akifungishwa ndoa na mchumba wake, aliyefahamika kwa jina la Deo Massawe.Tukio hilo lilitokea juzi Kanisa Katoliki lililopo maeneo ya Majengo Shimoni, wilayani Muheza, huku umati wa watu ukiwa umejaa ndani ya kanisa hilo ukiisubiri kufungwa kwa ndoa hiyo.

    Mwandishi wa habari hizi alishuhudia tukio hilo ndani ya kanisa hilo, wakati Padri Martin Kihiyo, akiendelea na misa ya kufungisha ndoa hiyo, ghafla bibi harusi akiwa amevaa vazi rasmi la harusi, alianza kupiga kelele akidai anasikia uchungu wa kujifungua.

    Hata hivyo, baada ya bibi harusi huyo kupiga kelele, Padri Kihiyo alisitisha misa hiyo na Mariamu kuchukuliwa haraka na kuwekwa kwenye gari huku akiwa hajiwezi hadi Hospitali Teule Muheza.Pia, Mariamu anafahamika kwa jina la Sada Shabani, baada ya kufikishwa hospitali alipelekwa chumba cha kujifungulia huku akiwa na vazi lake la harusi.

    Baada ya kuhudumiwa Mariamu, alijifungua mtoto wa kike na kulazwa wodi ya Azimio wanakolazwa wazazi.
    Mmoja wa muuguzi hospitalini hapo aliyeomba asitajwe, alisema bibi harusi huyo alijifungua njiti akiwa na miezi saba.Kwa upande mwingine, kwenye ukumbi ambao ulikuwa umeandaliwa kwa sherehe ya harusi hiyo, watu walikuwa wamekaa ndani wakisubiri maharusi bila kufahamu kilichokuwa kikiendelea.

    Hata hivyo, kutokana na hali hiyo bwana harusi alilazimika kufunga ndoa na msichana mwingine wa pembeni kwa niaba ya bibi harusi, ili kuhalalisha sherehe hiyo huku bibi harusi mwenyewe akiwa hospitali analea.

    Inasemekana Mariamu alianza kusikia uchungu akiwa saluni na aliwaeleza baadhi ya watu, lakini walimjibu kuwa huo ni woga wa harusi.Katika hatua nyingine, mbuzi wa ndafu aliyekuwa ameandaliwa alianguka chini kwenye mchanga.

    Baadhi ya Wakristo walisikitishwa na tabia ya viongozi wa dini kuendelea kuwafungisha ndoa watu ambao wake zao wana mimba kwamba, ni aibu.


    http://www.mwananchi.co.tz/habari/3-habari-za-mikoani/14427-bibi-harusi-ashikwa-uchungu-ajifungua-kanisani-muheza
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mi huwa sielewi kabisa hii habari! utafurahiaje harusi yako ukiwa mjamzito kiasi hicho? na wachungaji wa siku hizi wanapotezea utasema hawaoni! enzi za mwalimu hufungishwi ndoa hadi ujifungue kwanza! eeh,hongera zake!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndio faida za maisha tuliyoyaadapt ya kilimo kwanza!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Tatizo wanaume wanapenda kujaribu kwanza je anadaka kama hadaki anamtema
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hopefully mtoto hakuathirika na
    Kitu chochote ...
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hakuna lolote, visingizio tu! ya mungu mengi, atajifungua huyo mtoto bahati mbaya afariki. na kupata mtoto wa pili iwe kimbembe! watoto ni zawadi kutoka kwa Mungu, na anaweza chukua anytime.
    haya sasa, kajaribu na imekubali. sasa ndo wasubiri miezi yote hiyo kufunga ndoa? si wangefunga chapchap! show zote za nini, unazaa mbele ya babako na kadamnasi nzima? mweeh! wengine tuko too conservative i guess...
    <br />
    <br />
     
  7. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hapo bibi harusi alikuwa hajui kalenda yake ya ujauzito inaenda vp
     
  8. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe hukufanya kabla ya ndoa? Una bahati mlifunga ndoa hajanasa. Angemtapikia pastor kwa kichefux2 cha mimba
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I hope mtoto atakuwa ni wa ndoa!
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ingebidi mtoto abtizwe katika ibaada hiyohiyo
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii imenikumbusha harusi flan nilihudhuria miaka ya nyuma. Ilikuwa inapelekwa fastafasta, saa 1 jioni maharusi wakaondoka wakatuacha tunaendelea kugonga mvinyo. Kwenye saa 2 usiku, mc akatutangazia kwamba bibi harusi amejifungua salama, mtoto wa kiume!
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Saa zingine tunayataka wenyewe......kukamata ujauzito kabla ya ndoa na mtu huyo huyo utashangaa eti atafanyiwa kicheni pati na send-off na bridal shower prior the big wedding in a white gown.....damn!! tumepoteeza kabisa maadili.

    Zaa kwanza then ubariki hiyo ndoa wala sio kufunga tena maana mpaka mmeshapata mtoto ni zaidi ya uchumba
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hii kali...
     
  14. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Afadhali kama walikuwa wameshavalishana pete, huo ndo utandawazi, siku hizi kutest kwanza. Hongera yao, na possibly mtoto atakuwa mtumishi wa Mungu.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli maadili siku hizi ni ziro
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Bi shaka walikuwa ktk usomaji mzuri wa alama ya nyakati.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maandalizi yalichelewa si unajua tena mpaka ujipange
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,769
    Trophy Points: 280
    ndoa za mikeka
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Safi sana hii ndoa inabaraka kamili!!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya mimi mbado kula pingo bado naenjoy kwanza
     
Loading...