Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi Cheka atoboa siri ya mafanikio yake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Amon, Apr 1, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    KIKONGWE machachari kwenye tasnia ya muziki wa Bongo fleva Bibi Cheka, amesema hakukata tamaa tangu akiwa kijana, alijipa moyo kuwa siku moja kila mtu atamjua kutokana na juhudi zake binafsi.

    Cheka alisema hakuna kitu anachochukia kama kusikia mtu akisema 'siwezi.' Alisema kila anapomsikia mtu akisema hivyo, humchukia maisha yake yote hasa akiwa mwanamke.

    Bibi Cheka kwa sasa anatamba na wimbo wa 'Ni wewe'ambao ameimba na Mheshimiwa Temba wa Kundi la Wanaume Family chini ya Saidi Fella na yeye akiwa mmoja wa wanamuziki wa kundi hilo.

    Cheka alisema kilichomfanya ajiingize kwenye kundi la Wanaume Family ni ndoto zake za siku nyingi kuwa mtu maarufu ambaye amefikia hapo kwa juhudi zake.

    "Sikukata tamaa na siku zote nilitamani kila mmoja anijue na kutambua kazi yangu nikiwa mwanamke na kupitia Wanaume Family hilo limewezekana hadi wewe umekuja kuniuliza,kabla ya hapa tungeonana wapi?"Alihoji.

    Bi Cheka alimalizia kwa kuwataka wanawake wenzake wamuunge mkono badala ya kumbeza na kumuona ni muhuni kwani kazi ni kazi ili mradi ni ya halali na mkono unakwenda kinywani.

    "Kazi hii ya kuimba imenifanya nisiwe mzigo kwa familia kwani natatua shida zangu ndogondogo,"alisema bila kutaja alipata kiasi gani cha fedha kutokana na wimbo huo.

    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inabid wasanii maunderground muwe wavumilivu kama bibicheka,kahustle toka utoton mwake(enzi za kina remy ongala) hatimaye katoka,sahv anakula mafao ya uzeen na wakina Temba tembele mmwee!
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah! Lakini ana moyo kweli. Mimi nampongeza kweli kwa uvumilivu aliokuwa nao. Inabidi na sisi vijana tuige mfano wake.
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ame hustle sana..lakini to bad hato kaa kwa muda mrefu katika game..si tu kwaajili ya umri bali aafya pia..nakumbuka Media Day Bonanza alianguka baada ya kuona umati wa watu wakitaka kupiga nae picha .akawa overwhelmed ..alivoshuka jukwaani tu..chaliii..preshaa juu..kuna haja ya mazoezi on top of that hajui umri wake..hua ana guess tu!!
     
  5. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mambo yaki-kataa yamekataa!!, huku ni kujiumiza, Umri haukubali, huyu hana wajukuu ama watukuu?, hawaoni anavyo hangaikaaaa!!!!!! Khaaaa!!!
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Lakini kweli mkuu.
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ana wajukuu na vitukuu ndo ivo na mapanga ya wanaume anataka kuyakata..sasa hao akina said fella wanavomvalisha majinsi ya buku 7 na makoti mchana wa saa saba..na zile raba za watu wa Arusha..wanaziita "teremka tuongee" basi ana jistukiaaa akiona mnamtazama anajifunika kanga usoni..mana akipanda jukwaani watu wanaangua vicheko..hana tofauti na bambo wa ze comedy..mi nilivomuona na nlikua bwiii..nilichekaa kwa sauti mbaka nikaanguka kwenye kiti akantazama akajifunika kanga..ha ha ha nna tabia mbaya!!
     
  8. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huo ndo umbea wenyewe,lol
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!! we ndo fella nini?? mi napenda kukosoa..kwanza sikosoi..nasema nilichokiona..lione!
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!! Aisee ningekuwa hapo ningekutandika viboko sita hadi nane vya nguvu kwa kumcheka bibi wa watu.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Susan Boyle of TZ
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!! Madame X bwana!
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wazaramo wana msemo "Jina baya mpatie mbwa". Bibi anaitwa Bi Cheka=lazima ucheke tuu:)
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Asa Kapata mafanikio gani?
     
  15. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    si ameanza kuvaa majeans,hightops na ma-tishet ya Fubu,ayo sio mafanikio!
     
  16. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    hahaha alianza rap kabla sokoine hajafa.,nyerere hamjui mkapa..hiyo ni kabla ya vijiji vya ujamaa..
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa! Haya bwana.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kavunja Historia ya kuwa msanii chipukizi wa Bongo Fleva mwenye umri mkubwa kuliko wote.
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Bi mkare,ila najisikia vibaya akivaa kikondom kama madent wa chuo
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kicondom ndio nini mkuu?
     
Loading...