Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BIbi Chausiku Mussa(75) aliposhindwa kuzuia hisia zake JANGWANI

Discussion in 'Sports' started by NGULI, Aug 23, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    BIbi Chausiku Mussa(75) aliposhindwa kuzuia hisia zake na kuanza kucheza wimbo wa 'Alamba' ambao ni wimbo wa taarabu uliokuwa ukiporomoshwa na Mzee Yussuf wa kundi la Jahazi juzi kwenye uzinduzi wa kampeni za CCM.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inabidi TAKUKURU wafanye kazi yao huyu bibi hiyo kofia amenunua au kapewa ndo hongo zenyewe hizo.
    Hata hilo gagulo na mkwaju
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi mkuu alamba ina maanisha nini? iliingiaje kwenye kampeni?
     
Loading...