Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi Bomba ya Clouds Media

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mbwiga88, Jul 10, 2012.

  1. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau wenzangu wa JF hivi shindano la Bibi Bomba linaloendeshwa na clouds media mnalielewaje? Me naona kama linawadhalilisha bibi zetu hawa na ni kama kujitafutia laana tu kwa kufanya hvyo....
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamii yoyote ya kiungwana ingewafanya wapumzike. Kitendo cha kuwafanyisha kazi hawa kazi hawa wabibi ni unyonyaji na udhalilishaji
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mara wanapelekwa club..loh! Hata hawa Kussaga na Ruge waliopitisha hili shindano cjawaelewa kabisa..
     
  4. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hivi ustawi wa jamii hawajaliona hili?
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Clouds again!!
     
  6. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Lakini si wametaka wenyewe?! Wale ni watu wazima wenye akili timamu.
     
  7. L

    Luluka JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lile ni shindano na sidhani kama walilazimishwa!!walikubali wenyewe na ni intertainment!nadhani pale wote wanaelewa wanachofanya!kama kuna aliyeona ni udhalilishaji ange~quit shindano!mi kwa upande wangu wananiburudisha kwakweli!!
     
  8. T

    Tuliwonda Senior Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani jana kwa bahati mbaya nilitune clouds kipindi cha diva! Hadi roho iliniuma! Yaani upuuzi usiovumilika! Mara bibi tafuna big G! Mara sema hivi! Kilichoniacha hoi zaidi ni ile segment ya mtu kuomba atongozewe demu! Machalii wa a-town ndo naona wana ulimi mzito zaidi, maana wao ndo wanao ongoza kupigiwa mapande ya kutungozewa. Halafu live mtangazaji anamlazimish demu atoe jibu zuri! Yaani kama ndo kwenda na wakati hivi basi mm nibaki na ushamba wangu tu. Hivi Ruge na Kusaga wanasikilizaga kile kipindi kweli? Nilikuwa chumbani pekeyangu ila nilijionea aibu mwenyewe! Wacha vipaji vyangu nivikalie tu, kuliko kujidhalilisha na hii industry.
     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bibi bomba ni uhuni.....wangewachukua masharobaro watembea boxer nje..wawarekebishe...waite kijana bomba...ningewaelewa..hao wazee nahisi hawana wajukuu
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wamekubali, njaa kali
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hiki kipindi ni michosho sana!wangeweka vijana tuone wakali wapya wanavyozaliwa kwani vipindi kama hivi vinavyorushwa katika kichupa ndio huzalisha mastaa wapya!
     
  12. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mtazamo wangu,suala la kuwahusisha wabibi,mimi sina tatizo nalo,changamoto/kasoro kubwa nilizoziona
    • .Malengo ya kipindi hayajaandaliwa vizuri,kwa watu wa jinsi na rika lile,
    • Contents za kipindi haziendani na wale wazee,
    • Yule mtangazaji ndio tatizo kubwa,haendani kabisa na wale wazee wangu,anaongea maneno ya ujana/mtaani sana,mavazi na muonekano hauendani na wale wazee kabisa..
    Naamini kile kipindi kikiboreshwa kinaweza saidia sana jamii yetu hii ambayo mmomonyoka wa maadili kwa sasa ni mkubwa sana,..KIBORESHWE!
     
  13. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa mkuu, hawakusudii hayo.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Yani kuna watu wakishaona Clouds Media tu, kurupu wanaanza kupost pumba zao, jamani?
    Kuna ndezi amedai wabibi wanafanya kazi, kwani wamebeba zege mule, mbona msijitokeze kuwasemea kina bibi wanaofagia barabarani kwa vifaa duni na risk ya ajali?
    Manina!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Twende polepole mkuu wangu, usikimbilie kutaja watu tu.
    Eleza nini hakiko sawa, na kwanini hakiko sawa...
     
  16. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    niaje adamu.?baba johnii up on this..
     
  17. K

    KWAPA Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio nini hiyo Bibi bomba? Wengine hatuna redio Wajameni
     
Loading...