Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi aweka kizuizi barabarani na kutoza magari, pikipiki ushuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, May 26, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IMG_20110526_113912.jpg IMG_20110526_113529.jpg IMG_20110526_113540.jpg Bibi ambaye hakutaka kutaja jina lake kwa madai kwamba sharti apewe chochote amekutwa akiwa ameweka kizuizi kwenye barabara inayopita mbele ya nyumba yake eneo la Mabibo Hostel, Ubungo jijijini Dar na kutoza kiasi cha shilingi 500 kwa waendesha pikipiki na magari. Alipoulizwa ni kwa nini ameweka kizuizi alidai kuwa anakusanya fedha kutoka kwa wenye magari na pikipiki ili aweze kuweka kifusi cha mchanga.

    Je serikali inajua hilo?kila mtu akiweka barrier na kutoza kodi nchi itatawalika?Itakumbukwa wiki iliyopita Mh Spika naye aliamua kufunga barabara kule sinza japo yeye hakutoza ushuru.

    Nawasilisha
    GZ
     
  2. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani Tz kuna vituko. Huenda hali ya maisha ni ngumu jamani. Sasa akale wapi. Kila kitu bei imepandishwa. Halafu cha ajabu hao hao ndo wanakuwa wa kwanza kuchagua chama cha magamba
     
  3. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tanzania hii, kama na ww unataka kaweke Tazara pale kusanya mia mia mpaka waje wastuke umepata za kutosha, hujasikia Daktari wa ngara?
     
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    njaaa zingine bana!! hii yooooote, sababu ya ccm!!
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    LOL. Nimecheka kweli. Nadhani anaiga mfano kutoka kwa viongozi. Niliona humu jamvini kuwa speaker wa bunge alifunga naye barabara kabisa! Kuna siku moja nilikuwa naendesha gari mjini Dar na njia yenyewe ilikuwa 'oneway'. Mara gari likatokea upande wa pili. Nilisimama ghafla na kumpisha mbabe yule. Kuniona nimeshtuka sana aliniambia, "Unashangaa nini kaka, nchi hii hakuna sheria"! Bongo mwendo mdundo.
     
  6. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Bibi sio kama anatoza ushuru bali hali ya maisha imezidi kuwa ngumu chini ya serikali ya ccm. hiyo ni njia mojawapo ya kuomba ndio ina maana serikali iliyopo madarakani iondoke.
     
  7. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    serikali iwape watu hela? kutoka kwenye kodi za wazungu na wajapani waliopigwa tsunami?
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaaaz kwelikweli...
     
  9. M

    MFILIPINO Senior Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mnataka naye akale wapi? TRA wezi, viongozi serikalini wezi tena wa mabilioni yeye jero tu! mwacheni, kila mtu atakula kwa urefu wa kamba yake, kilichobaki tugawane nchi kila mtu atoze kodi sehemu yake!
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kila mtu atakula kwa urefu wa kamba yake
     
Loading...