Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi Amekomaa duh

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 1, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Na rozari yake kama tai. Kwa kweli Chadema imewashika pabaya wakristo. Hawachomoki lazima waishabikie kwa kuwa kimebeba matumaini yao.
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    uyu sijui ni bibi nini...
     
  4. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe bi vidude wengi tu.
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu aliniambia hiyo ishara maana yake ni mitanda yote miwili inapatikana hapo Voda na tIgO
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aisee! mtake radhi antie boflo anatumia mtandao mmoja tuu. nimecheka sana
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu sio Bibi, mimi namwona kama vile Inspekta Harun aka Babuu!
     
Loading...