Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi aangua kilio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by oba, Mar 14, 2012.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Leo nilipoenda mhimbili hospitali kumwona ngugu yangu mgonjwa nilikutana na bibi mmoja akitokwa machozi na mama mmoja alipotaka kujua kulikoni alionesha cheti cha msamaha wa matibabu na kulalamika kuwa pamoja na cheti hicho hajapata matibabu ya dawa alizoandikiwa na daktari eti kwa kuwa hazipatikani katika pharmacy ya hapo hospitali ya taifa. Nilipomtazama kwa makini nikamfananisha na bibi mmoja aliyekuwa akishangilia hotuba ya JK juzi akifurahia na kumshangilia Raisi kwa kuwafanya madaktari kusitisha mgomo bila kujali kama madai yao ya kuboreshwa mazingira ya kazi na uwepo wa vifaa tiba yametekelezwa au la.
    My take.
    Tusifurahi madaktari kusitisha mgomo ila twapaswa kufurahi kuwa madai yao yametekelezwa vinginevyo sisi wananchi ndio tutakaoumia!!
     
  2. m

    mareche JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaaaaa kweli usifurahie mwenzio akinyolewa
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwache alie tu si alikuwa anafurahia ujinga!
     
  4. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie huyo bibi nilimwona; si alivaa t-shirt na kanga vya kijani vimeandikwa 'chagua ccm, chagua kikwete'?
     
  5. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku ile walipokuwa wanapewa hadithi za Hospitali za India walikuwa wamelewa shibe (pilau na soda). Sasa waache wapambane na uhalisia kwani walijisahau wakadhania wanamkataba na Mungu kuwa hawataugua wala kuuguza wapendwa wao.
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    safi sana madaktari huu ni muda wa kuwaambia wagonjwa ukweli ambao wao ungeliwapa ahueni katika matibabu yao
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Madaktar na wafamasia huwa wanajisevia.Pengine dawa zimefichwa ndio mgomo baridi umeanza ili tuwa support wataalam wetu. Lakini ndugu mtoa mada inaonesha umefurahishwa na hilo tukio la huyo mama mtu mzima kutoa machozi...
     
  8. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mimi naogopa sana endapo madr wameamua kurudi kazini huku wana vinyongo moyoni. Unajua mgomo baridi wa walimu madhara yake tutayaona baadaye wakati wa matokeo ya fm iv ambapo zaidi ya 50% division 0, lakini mgomo baridi wa matabibu usiombe. :scared:
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mlinzi wa kwanza wa maslahi yako ni wewe mwenyewe, sasa ukichagua kuyatelekeza maslahi yako mwenyewe huku ukibeza juhudi za wanaotaka kukusaidia ufanyweje yakikukuta ya kukukuta? Mimi ningekuwa na uhakika ni yeye wala nisingemcheka tu, na kumzodoa ningemzodoa tena wazi wazi hadharani.

    Na wewe aliekwambia wafamasia na madaktari wanatunza store za madawa hadi "wajisevie" ni nani? Au hospitali hazina maboharia siku hizi?
     
  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uongo. kwani uliwashika sura wale wote waliohudhuria kwa baba liz
     
  11. K

    KIKUMI Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    soma kwanza maelezo sio kukurupuka tu kuongea kakuambia amemfananisha sio yeye mhusika halisi aliemuona kwenye Runinga.
     
Loading...