Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

biashara

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kilahunja, May 8, 2012.

  1. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    katika kusubir ajira naomba mnisaidie biashara ya kufanya ya mtaj mdogo.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Fanya homework kwanza, then njoo na mawazo yako (mwaga idea kama 3) then wadau tutajua tukushauri vipi.
     
Loading...