Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ameir, Jun 23, 2011.

  1. A

    Ameir Senior Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Is daladala realy is a loss bussiness au watu wanaongea tu? Nimesikia you can make over 100,000tsh au even more kwa siku. Nataka kumshawishi baba anunue daladala. Anyone with an idea?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    It is true ila unahitaji dereva na konda waaminifu na pia uwe mzoefu wa magari maana kuna wengine wanapiga kazi tu, hawakumbuki basic maintenance... good luck. But kwa nini umeleta hii post kwenyee Photo?
     
  3. A

    Ameir Senior Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duh! Haha, sorry, sio mzoefu sana wa Jf i'am a new member kwahyo bare with me kidogo, samahani sana.. My plan is tukachukue loan benki, na within a year tuwe tumeshailipa, is it possible?
     
  4. A

    Ameir Senior Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    How much is a new coster, not a used one nataka mpya
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    A loan kwa biashara mpya kabisa mkuu, tena ngeni kwako!! Dont you think it is too risky? Uko mkoa gani?
    FANYA RESEARCH YA KUTOSHA!
     
  6. A

    Ameir Senior Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    I Did, Nipo Dar By The Way
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    new coaster mkuu,unasema au unatania?new coaster ni milion 250 za kitanzania,hapo unapata coaster yenye engine ya landcruiser 1HZ.sasa utoe hela zote hizo halafu utegemee shs elfu 70 per day hailipi hata kidogo.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mpya kabisa utashindwa kulipa. Bora a used one inaweza fika dar kuanzia USD 16 000 (pamoja na makaratasi yake yote). itaingiza almost 2000 pmth then ukiweza kutunza 1500$ kwa mwezi utalipa loan and interest baada ya 12 month...
     
  9. m

    mjogobe Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea na gari ya aina gani utakayonunua
     
  10. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    picha wapi sasa? hili jukwaa la picha...
     
  11. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzaz coaster mpya achana nayo kabisa asee,and as long as it iz a loan based investment risk ni even higher.......think of a used one mzaz.
     
  12. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Swali lako ni zuri sana Mheshimiwa, lakini Jukwa hili ni kwa ajili ya Jamii Photos na siyo biashara. Jukwaa la biashara lipo, sijafahamu ni kwa nini hukulitumia, unatuchanganya.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Japo si jukwaa lake,bei hiyo kwenye red si sahihi.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    mshkaji kasema ni mgeni na kaomba radhi kwa kuchanganya majukwaa...
    my take...msameheni na mumsaidie kwa wenye idea ya biashara ya daladaala...anaweza kuwa na mawazo yake na kupitia swali alilouliza raia wanaweza mpa uzoefu tofauti na akaenda ifanya biashara hii kwa faida
     
  15. B

    BUBE JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu biashara hiyo inaweza kukulipa kama wewe unaamua kukaa na kukusanya hela....au uwe unakatisha shughuli zako three times in a day ku-monitor wafanyakazi(dereva na konda). Nimefanya biashara hiyo miaka 4. Nilikuwa na mabasi yanayohudumia Mbagala Ubungo, Mbagala Kariakoo na Mbagala Tandika...but niliishia kuuza mawili kwa throw-away price baada ya kutiwa hasara mara, dereva anaweka day worker,akisha pata fungu lake anaweza ku-egesha na jioni anakwambia ameshinda garage, nimekamatwa n so many execuses! Mimi ni mtu wa kusafiri pia, na sometimes madereva wakimdanganya mrs wangu hatujapata hela, na sometimes kama upo nje ya nchi ndo kabisa. Nilikuwa nikisafiri sitaki wajue, still, wanapokabidhi hela wanawezaa kuhisi haupo. So inalipa tuu, endapo wewe mwenyewe utakaa, au una mtu dependable kuwasimamia
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi ni biashara hii ni ngumu sana!!
     
  17. A

    Ameir Senior Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tsh 250 million for a coster!? Acha utani wewe.. Imekua lambrogini..
     
  18. A

    Ameir Senior Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Btw Samahanini tena for not posting on the right thread.. Ni mshamba kidogo wa jamii forums, but i'm sure i'l get a hand on it in time.. Thnk you for your undrstanding..
     
Loading...