Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara za mitaji ya EPA!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Watu, Nov 20, 2008.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    kuna tetesi kuwa badhi ya biashara zilizokuwa zinaendeshwa kwa mitaji ya EPA zimeanza kufunguwa

    Hebu tuziangalie biashara za EPA ni zipi na je zitaendelea kuwepo?

    Kituo cha BP Jamhuri Street kimetiwa kamba na kuna tetesi Morogoro stores nayo imetiwa kamba kuna ukweli wowote? wamiliki wa biashara zote hizi mbili wako mahakamani kwa EPA.
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hao wamiliki ni kina nani kati ya ishirini waliofikishwa kizimbani?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yule aliyekuwa anaendesha tenda ya kupaki gari airport nae yuko kitimoto anatembea na daladala siku hizi
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dogo umeanza tena eeehhhhh!!! $yxs$?>
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    umeweka mirror nini au permanent link kila ninachopost unafuatia
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Coincidence dogo.....teh teh teh
     
Loading...