Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya wanawake na watoto wa kike nje ya nchi yashamiri DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtaratibuuuuuu, Sep 6, 2011.

  1. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BBC imegundua kuna biashara ya wanawake na watoto wa kike nje ya nchi,biashara hiyo imeshamiri sana jijini Dar,wanawauza kwa bei ya juu kwa nchi kama,China,Korea.Saud Arabia etc,na huko wanaenda kuuza miili yao.Hebu fikiria ndo ndugu yako anafanyiwa hivyo
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hata kama sio ndugu, watanzania wote ni ndugu. Ni masikitiko makubwa hasa kwa watoto wadogo wanaopelekwa bila kujua kinachoendelea
     
  3. Baba Ziro

    Baba Ziro Senior Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao watu wanaojihusisha na hiyo biashara wakamatwe na kufunguliwa mashitaka ya uzalilishaji.
     
  4. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli inasikitisha,wanawachukua wale ambao wanatafta kazi,zaid ni wale wenye elim ya chin na walioko kwenye maisha magumu wanawaambia wanawapeleka ulaya watapata maisha mazuri na watafanya kazi za ndani,kumbe wanapelekwa kufanya ukahaba,
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Weeeeeee! Sio wanawake tu... Mpaka ngoziiiii za waafrika! Upumbavu mtupu. Hivi serikali ipo wapi? Tuliyemchagua aongoze hii nchi anafanya nini? Jana wamekamata pembe za ndovu zaidi ya elfu moja kutoka tanzania kwenda china. Yaani hii nchi magendo na ulanguzi vinatawala.
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hivi hii nchi inakwenda wapi tumeuza rasilimali zote za nchi hii sasa tumeingia kwa binadamu!!!????? hivi tunasema tunayo serikali ama ni mfano wa serikali jambo kama hili wizara ya mambo zetu husika sijui zinafanya nn..... kweli tuna safari ndefu ya kufika huko tuendako baada ya miaka 50 ya uhuru biashara ya utumwa inaendelea ..... aah jamani sijui Yesu arudi mara ya pili ndipo tuamke au...
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    acha tu ndugu yangu, viongozi wetu wanafaidi AC za magari na wanakula raha maofisini. Ipo siku yao tu.
     
Loading...