Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya vitambaa on credit

Discussion in 'Matangazo madogo' started by noella, Jun 4, 2012.

  1. n

    noella Senior Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wadau habari zenu wote.

    Natafuta kampuni/individual nayoweza kufanya nayo biashara on credit.

    Mimi ni mfanya biashara chipukizi,nahitaji kampuni itakayoweza kuniuzia 100% soft cotton kwa majora on credit malipo ni baada ya siku 30 baada ya kupokea tax invoice. kwa anayeweza tafadhali nipe contacts zako kwa mawasiliano zaidi.

    Natanguliza shukrani.
     
Loading...