Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Utumwa--Nafungua kesi mahakama ya kimataifa

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Sep 10, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Kitendo walichofanyiwa babu zetu kwa kukamatwa na kuuza na waarabu kinatia uchungu na kamwe hatutanyamaza mpaka waliotenda dhambi hiyo walipe gharama za hiyo dhambi
    ninafikiria kuwasiliana na wanasheria wa kimataifa ili wanisaidie kufungua kesi dhidi ya mataifa ya kiarabu kwa kitendo chao cha kuwakamata,kuwanyanyasa,na kuwauza babu zetu kama watumwa
    kwa sababu record zipo za kutosha naamini nitapata waafrica wengi wa kuniunga mkono kwenye hili ili iwe fundisho kwa vizazi vijavyo.
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    ^ Sasa utamfunga nani?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    nafungulia mataifa ya kiarabu yaliyodhalilisha babu zetu ili ibaki kwenye kumbukumbu ya vizazi vyote vilivyopo na vijavyo
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    please read this

    Slavery had been abolished in Great Britain in 1772 by Lord Mansfield in R v Knowles, ex parte Somersett[SUP][2][/SUP] and Britain had outlawed the slave trade with the Slave Trade Act in 1807, with penalties of £100 per slave levied on British captains found importing slaves (treaties signed with other nations expanded the scope of the trading ban

    100 pound fine
    i did not know we are soo cheap
     
  5. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Anza na wabritish kwanza na ndio waliwafundisha warabu.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Historians estimate that between 10 and 18 million Africans were enslaved by Arab slave traders and taken across the Red Sea, Indian Ocean, and Sahara desert between 650 and 1900
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    kwani waafrika walianza kutawaliwa na waarabu kwanza au wazungu kwanza? Au wewe ni mwarabu nini?
     
  8. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hata Wa Britain walivmikishwa na Romans
     
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nakuunga mkono ni Pm am Lawyer by proffesion
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    mkuu tupo pamoja,wazungu wanatuangalia sisi waafrica ni watu wa aina gani,inawezekana ku-sue wote waliohusika na tukio hilo la madharau kwa binadam
     
Loading...