Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya utalii wa ndani ya nchi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by masagati, Oct 24, 2012.

  1. m

    masagati JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Wana jf
    naka kuanzisha biashara ya utalii wa ndani ya nchi ,sifahamu wapi wana anzia naomba ushauli kwa wanao jua.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Fanya utafiki siyo kutaka tu. Hili ndilo tatizo la watu wengi. Akiwa na mpango badala ya kuufanyia utafiti anataka wengine wamtafunie. Maelezo ya hapa jamii hayawezi kukidhi shida yako. Just reaserch and think big my son.
     
  3. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Father of All,uliyosema ni kweli kabisa,ila inawezekana hana idea na hii biashara,kwa kweli hii biashara inahitaji refferals au agents wa kukuletea wageni,na utakuwa unacheza na exchange rates,kwa mikoa ya huku kaskazini hasa Arusha hii ndio biashara ya wengi.
    ningefurahi kama ungekuwa more specific kuhusu utalii wa ndani maana kuna cultural tourism-ambayo wanatembelea vijijini,alternative tourism-kama volunteering,wildlife tourism,safari's,heritage,geo-tourism,film tourism....ziko nyingi sana.ukiwa specific ni maeneo gani unafanyia unaweza ukashauriwa vyema zaidi.
    NB:mtaji ni mkubwa,by one way or another utahitaji gari ya watalii,,kwa mfano...nyingi ni landcruiser hardtop,used inatembea kwa M.20 za kitanzania,ukate mlango wa nyuma,kuweka bullbars,na ku-customize inaweza ikala 3M tena....kwa zile wanazoita war-bus,used zinapatikana kwa M.40.......na kwa kukodi si chini ya USD 200 kwa siku


    warbus ndo ziko hivi
    [​IMG][​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. m

    masagati JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    thanx 4r advs, ninayo magali 2 ambayo mara nyingi naya tumia kukodisha. Na kuna kipindi yana baki nyumbani kwa muda mrefu .
    Huu ndiyo mwanzo wa reserch nategemea mawazo yenu nikikusanya na ya kwangu napata kitu kizima.
    Nime andika short ili kupata mawazo sahihi ya kila mchangiaji kwani nikitafuna kabisa nita pewa hongera tu kwa wazo nililo kuwa nalo bila kuchangia
     
  5. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu wazo ni zuri na labda kwa kuliongezea nyama ni kwamba huu utamaduni wa wazawa kutembelea vivutio vya asili ni mgeni kabisa katika jamii yetu, cha muhimu wewe ni muanzilishi (pioneer) kwa mantiki hii hakuna njia yakudumu zaidi yakujitangaza kwa njia ya kurasa mtandazo au njia yoyote ile nakufanya mtandao wakibiashara na watu wa hoteli na malazi ya bei rahisi, kujikita katika soko la wateja wako unaotaka kuwahudumia, pia utafiti ni muhimu kwa watu wenye uzoefu katika biashara hii ya utalii. Pia litumie soko la Afrika mashariki kama watu wa ndani. Kila la kheri.
     
  6. S

    SpaceBrigade Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    same idea in a different way, kwa sasa naitunza kwanza hadi uwezo wangu utakapojitosheleza but all my eyes are on tours rite now. kila la kheri mkubwa.
     
Loading...