Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya umachinga sasa yahamia kwa wachina Dar.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tiger One, Oct 13, 2012.

  1. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kustaajabisha leo maeneo ya Survey Dar Es salaam, machinga wa kichina alikutwa na camera yetu akitembeza simu za kichina aina ya Nokia zenye thamani ya 70,000 kila moja ila yeye akiwauzia wateja wake kwa laki tatu kila moja. Tatizo lake ni luga make inafikia hatua anaandika bei zile tarakim kwenye calculater.
    Hivi kweli serikali yetu imefumbia macho swala hili mpaka hali hii?
    Hatari sasa.
     

    Attached Files:

  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    UKishangaa ya Musa utayaona ya filauni.
    Wako busy na CHADEMA
     
  3. K

    Ka2wa New Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inabidi watanzania tuwemakini na hawa wachina, bidhaa nyingi wanatuuzia feki! Bado na ajira zetu ndogondogo wanatunyang'anya! Aibu.
     
  4. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Serekali dhaifu .....
     
  5. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vichekesho ni kwamba mchina alipostukia anapigwa picha akatimua mbio huku akisema nonono! Watu wote ilibidi tucheke tu!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nyie mnawaita wamachinga, serikali inawaita wawekezaji!!!!
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    dah.. nimecheka aisee....
     
  8. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu alikuja nchini kwa kibali gani sasa au siku hizi kuna vibari vya umachinga?
     
  9. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ni watu muhimu sana hawa .LA SIVYO TUTAKUFA NJAA
     
  10. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wawekezaji hao na chadema ni adui wa serikali ya ccm, utayaweza ya serikali DHAIFU na ya kihuni
     
  11. S

    Savannah JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aibu tupu. Serikali ipo lakini viongozi wake wanafikiria ufisadi kila kukicha na kuvuruga demokrasia nchini.
     
Loading...