Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya tents (mahema)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by CHE GUEVARA-II, Aug 31, 2011.

  1. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wadau, habari zenu?
    Eid-Mubarak!

    Naomba mwenye kujua wapi naweza kupata tents za aina hii au zinazofanana na hizi - ambazo zina good quality.
    Zinauzwa wapi na zinapatikana kwa bei gani (range)?
    Nataka nipeleke shambani kwa ajili ya wafanyakazi na mimi mwenyewe kupumzika na family for some days in the farm.

    Thanks. TENTS.jpg TENT-2.jpg TENT-3.jpg TENT-4.jpg
     
  2. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    WanaJF tunaangushana!
    Naona mnapita mnachungulia na kutambaa - imekuwa kama ile story ya kwenye bible ya Msamaria mwema (yule jamaa aliyevamiwa na wanyang'anyi masela walikuwa wanampita tu kama vile hawajamwona).
    Tehe, tehe, teheeeeee!

    Anyway, n'shapata details (ngoja ni-share nanyi kidogo). Ni kwa wale wanaopenda kuishi maisha ya raha kwa gharama ndogo tu!!!!!!!!!!! Masharobaro hawana nafasi! View attachment Oasis Information[1].pdf
     
  3. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ninazo ambazo niliagiza Marekani. Niambie kama zinakufaa tuangalie jinsi ya kukuagizia.

    Tent.jpg Tent 2.jpg
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tunapita tu maana hatujui au unataka tuweke kijiwe hapa! Haya mcheki huyo mama hapo.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Jaribu Tarpo.....Arusha.....wana tents zenye quality nzuri
     
  6. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asanteni kwa michango yenu.
    God bless you all.
    TARPO nimewatumia barua pepe nasubiri mrejesho.

    Thanks Preta na others toooooooooooooooooooo!
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nina jamaa yangu mmoja,kampuni yao ina matent ya Wageni, anaweza kukusaidia ukajua yy/wao wanapataje. Bosi wake ni kijana mzuri anaweza kukupa unafuu zaidi ktk kupata taarifa unazotaka. Na mimi pia kuna wakati niliyatumia. Yupo Dar, Mtwangie 0784726068, akikuuliza, mwambie Malila kanielekeza.
     
  8. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asante sana, wabheja sana!
    Ngoja nimtwangie simu sasa hivi!
     
  9. babalao

    babalao Forum Spammer

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani hiyo picha ya matent uliipata wapi ?
     
  10. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Picha ipi ya kwenye uzi thread yangu ya kwanza au ya pili?
     
  11. Ellie

    Ellie Senior Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana wana jf
     
  12. L.a Makisi

    L.a Makisi Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi I can make tents for you, send your contact details.
     
Loading...