Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya taxi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TheChoji, Jan 2, 2012.

  1. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wakuu herini ya mwaka mpya!
    Mimi nina kagari kadogo (starlet) nataka nikafanye taxi. Naomba wenye uzoefu na biashara hii mnipe uzoefu na mbinu za hii biashara. Niko moshi. Asanteni.
     
Loading...