Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

biashara ya soko la mtandao

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Osama, Dec 9, 2011.

  1. O

    Osama Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hii biashara ni biashara ya maajabu watu maarufu duniani wameirecomend hii biashara kwa maana ndio biashara pekee inayosemekana kuzalisha mamilionea wengi duniani kufikia 2015.kuna professor anaitwa Paul Zane Pilzzer ambaye ni mshauri wa kiuchumi wa rais wa marekani,canada na france amei rrecomend hii biashara.biashara hii inawawezesha watu wenye vipato vya chini kujikwamua na kuwa na maisha bora,waajiriwa wengi wanakufa masikini kila mwaka lakini hii biashara itakuwezesha wewe kuwa na uhakika hata wa vuzazi utakavyoviacha pindi unaondoka duniani.napenda kuwatia moyo watanzania wenzangu hebu tupambane tuifanye hii biashara serious hakuna atakaebaki analia njaa jamani.
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Post yako ingependeza sana kama ingejibu: How, what, where, why and when?
     
  3. O

    Osama Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok Payuka my friend kuna makampuni mengi yanayotumia mfumo huu wa soko la mtandao ila cha kukushauri kama unahitaji kuifahamu vzr hii biashara soma vitzbu mbalimbali vinavyoelezea biashara ya mtandao kama rich dad poor dad,the business of 21st century,why we want you to be rich na vingine vingi.hapa tanzania kuna makampuni hayo pia yapo yanayofanya vizuri na ambayo yanajikongoja ili kufahamu ni kampuni gani ujiunge nayo itabidi ujue wasifu wa kampuni nzuri kwanza iwe debt free company,quality products,effective operating system na vinginevyo its very wide my brother!
     
Loading...