Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya sarafu za zamani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nduka, Feb 28, 2012.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Wandugu,miaka ya tisini na mwishoni miaka ya 80 kuliibuka hii biashara,lakini siku hizi sijaisikia tena. Juzi nikiwa maporini kwa mihangaiko nilikutana na mzee mmoja akaniomba nimtafutie mteja wa sarafu za mwaka 22 za cent moja. Kwa kuwa siku hizi nimejitenga na biashara za mjini sijui pa kuanzia ili kumsaidia.Yeyote mwenye kujua mteja au soko tafadhari anifahamishe.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    hizo sarafu huwa zinatumiwa na waganga hakuna kitu hapo, kuna watu huwa wanazitafuta na kupeleka kwa waganga nazani huwa wanaambiwa wapeleke hizo sarafu
     
  3. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    wanpeleka kwa waganga alaf wanazifanyia nn?? hela ambayo imeshapita muda wake !!!
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huo ni wehu tu watu waliyeyusha vihela vyao na haakupata chochote, mm ninazo zile centi 5 za samaki aje achukue
     
Loading...