Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya salon za massage ina leseni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kandambilimbili, Mar 21, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Mar 21, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nikiwa kwenye mizunguko yangu nakutana na vibao vya matangazo ya massage, naona vinaendelea kuongeza.

    NOW I AM THINKING LOUD, hivi hizi saloon zinatambuliwa kisheria na zina leseni yake?

    Siataka hata kufikiria ni mambo gani yanafanyika huko ndani, is this not those kind of business comming in a different style?
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sallon nadhani kulipa kodi kidogo inategemea kama ni saluni ndogo au kubwa! hupata leseni manispaa..kuna wakati serikali ilifuta kodi biashara ndogo ambazo mapato kwa mwezi ni chini ya 100,000!

    Ila mambo ya massage haukuwa utamaduni wa Watz..sijui kama wana leseni!

    Ila utashangaa watu matajiri na hata wanasiasa akina baba na akina mama wanenda ktk hizi sehemu za massage!
     
  3. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, pamoja kuwa massage sio utamaduni wetu lakini ni kitu muhimu sana. Mfano kwa baadhi ya wagonjwa wanashauliwa wafanyiwe massage so is a health issue. However, the bottom line is who is doing that and for what purpose.
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145

    Nakubaliana na wewe kabisa massage inafwanyawa ili kuondoa uchovu na kumfanya mtu awe kwenye normal condition. Swala la kodi liko kama kawaida. Na kiasi cha kodi kitategemea sana ukubwa wa saluni yenyewe.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mimi sielewagi kwanini haya mambo yanawasumbua watu vichwa, kwani kuna mtu analazimishwa kupelekwa kwenye hiyo massage? leseni iwe kama biashara zingine tu, ile walipe kodi etc.
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leseni hawana,biashara ndogo zote zilifutiwa lakini kodi wanalipa kulingana na ukubwa wa sehemu.Nawatahadhalisha wanaotaka kwenda kuna nyingine zinatoa huduma za ziada ambazo wengine zitawastua.
     
  7. A

    Audax JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Japo halimo kwenye utamaduni wetu,ila ni katika njia moja wapo kuondoa uchovu,au kama tiba fulani. Kama ni kodi watakuwa wanalipa tu!!
     
  8. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani tatizo nini?
    Tatizo letu sisi ni watu wadouble standard.Tunapinga mchana, usiku tunafanya.

    HILI NI TATIZO KUBWA KWETU KAMA TAIFA(DOUBLE STANDARDS)

    Kenya wameonyesha njia.

    Kama ni hiyo biashara, na ifanyike wazi tupate pesa ya kununua Generators tufunge pale Ubungo.
     
  9. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atakayeona pesa hiyo HARAMU, alale giza.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
     
  11. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #11
    Mar 27, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna sehemu nimepinga????????
    Any way fanya homework vizuri utajua nini zaidi kinafanyika humo ndani
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Bongo joto mkuu, huenda walikuwa wanaepuka kutokwa majasho, kazi ya kuchua si ndogo :D

    Huh, i would love to be massaged na hao mabinti!
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kina dada ndio wapo mstari wa mbele kupinga haya mambo, wao miaka nendna rudi oooh, nakwenda saloon, harudi mpaka baada ya masaa kadhaa... mbaya zaidi anakuja na story ooh, wasusi ni wanaume wa kizaire, mara ooh, tunafanyiwa mpaka waxing! blaaaaaaaaa!

    acha na sie tujinome nome... facial scrub baada ya kunyoa, ...then massage...!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna salon fulani iko maeneo ya Kinondoni, pale ni maarufu kwa ngono hasa wake za watu. Ndani ya Saloon kuna chumba na kitanda 6 x 6. Kuna wa kina mama waume zao huwa leta wanawake zao saloon na kurudi kuwapiki baada ya masaa 2 -3, kinachofanyika unaongea na huyo mama analetwa na mume wake akiingia saloon na njema inazama manaenda chumbani unakamuaa for an hour, unalipia kile chumba 10,000 to 20,000 Tshs. Un aishia mama anaretouch ama kuosha nywele mumewe anampitia..... kuweni makini na hizo saloon wakina baba...
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! kulikuwa na air conditioning.Lakini kwa hili la massage tumewashika pabaya kina mama mi mke wangu katafuta mama 1 kamfundisha sasa ananifanyia mwenyewe nyumbani anasema hawezi kuwaamini vibinti wa mujini.
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna massage parlour pale makumbusho massage unafanyiwa ndani ya Jacuzzi.
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    E bwana eh! Tembea uone! Ndani ya nini vile?
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kwani kinachoshangaza ni nini?
    Massage ni tiba for stress na mambo mengine na sioni aibu kabisa kwenda kupata huduma hiyo angalau fortnightly.Unless by massage uwe una maanisha kitu tofauti na nikijuacho mie.
     
  19. K

    Kaka Mdogo Member

    #19
    Apr 2, 2009
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukweli ni kwamba massage parlour zetu ni madanguro katika jina jingine.
    Wasichana wanaofanya massage lazima wahakikishe wanaku lead kwenye kudai vitu vingine zaidi. Nilienda moja dada walipomaliza mgongo nilipoambiwa kugeuka na kulala chali mmoja akawa busy na naniiiiii halafu mwingine akapambana na kifua concetration ikiwa kwenye chuchu!!! Jamani jamani!! na ukigeuka unakuta hata bla ishatolewa. Nikataka nisome surat yasin, nikaona ntawamaliza!!!
     
  20. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kaka mdogo mbona umekatisha stori! inaonekana ume editi sana hiii hadithi! wale navyowajua huwezi toka bure bure pale! vibinti vinatempt vile balaa! wewe alikufanyia yupi. labda yule mjamzito tu ndio amepumzika kwa sasa! ila wale wengine ni full ngono..ila hawasahau kondom ndo uzuri wao! ukiingia tuu kwenye kichumba huwa wanavua nguo zoote!! ambao hamjajaribu jamani msiende! na ni zoote za hili jiji...ufuska mtupu..
     
Loading...