Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Radio: Uliza swali lolote linalohusiana upate jibu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Radio Producer, Sep 17, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Leo naomba kwa wale wenye maswali kuhusu biashara ya radio watupie hapa tutakuwa nao pamoja.
    Mfano kuhusu:-
    - Vipindi
    - Vifaa
    - Gharama za kuansiah radio yako
    - Human Resource
    - Mitambo
    - Ufundi
    - Soko n.k


    Radio Producer.
     
  2. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina gharimu kiasi gani kuanzisha radio yenye mafasa umbali wa kilomita 100?
     
  3. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu Logo, inategemeana na mazingira uliyopo na jinsi ulivyojipanga mpaka sasa. Mfano unaweza kuwa tayari una majengo ya studio yanahitaji uboreshaji mdogo tu, vifaa vya studio havizidi Tshs 8,000,000.00 vikitoka nje tukikutengenezea package kutoka hapahapa bongo kwenye Tshs 3,000,000. na Trnsmitter ya Watts 1000 ndo utahitaji kuwa nayo ambayo itacost $5,995/=

    Karibu.
     
  4. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Gharama za TCRA zenyewe zinategemeana na aina ya radio unayotaka kuanzisha.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    •Kwani kuna aina ngapi za radio ukiacha AM na FM?
    •hyo Transmitter ya Watts 1000 inaweza kurusha ndani ya km100 kutoka center(station) pasipo kua na repeater hapo kati? Je ukiondoa mnara wa center,je kuna minara mingine ya kuweka kwa ajili ya transmission of signals?
    •Je kuna gharama nyingine unalipa TCRA ukiondoa license? Hapa nauliza coz nasikia kurun 24hrs radio ni tofauti na wale wanaozima saa sita usiku.
    •Gharama za matangazo/udhamin yapo vipi?
     
  6. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Karibu
     
  7. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimekuwa nafuatilia mada zako za redio na hatimaye naanza kupata interest. Nitakujia na maswali muda mchache ujao. Natoka kidogo. Thanks a lot.
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu Safi sana ...nahitaji Kuwa Fundi Mitambo wa Redio Stations...Nipo Tabora huwezi kunifundisha hata kwa njia ya INTERNET?
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ina hitaji vifaa gani na inaghalimu kiasi gani ili radio isikike online??
     
  10. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nyerere karibu sana. Unaweza kutembelea website yetu www.radiotz.com
     
  11. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ufundi Mitambo wa radio ndugu yangu ni kitu simple lakini vitu kama hivi ni vigumu sana kujifunza kwa internet si kwamba haiwezekani inawezekana lakini itagharimu sana na pia huwezi kupata ujuzi mapema na itakuwia ugumu sana wakati mwingine. Karibu ututembelee Radio Consult Company Limited
     
  12. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unaposema isikike hewani kwa maana ya on-air au online kwa maana ya internet?
     
  13. esajack

    esajack Member

    #13
    Sep 7, 2015
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mkuu nlikua nikitafuta msaada kwa wataram kama nyie sasakwangu najua itakua rahisi mm nimetengeneza internet radio shida kuubwa internet sijui nitumienini au kifaa gani napia naitaji niwatembelee najifunze ujuzi zaidi
     
  14. esajack

    esajack Member

    #14
    Sep 8, 2015
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mkuu nlikua nikitafuta msaada kwa wataram kama nyie sasakwangu najua itakua rahisi mm nimetengeneza internet radio shida kuubwa internet sijui nitumienini au kifaa gani napia naitaji niwatembelee najifunze ujuzi zaidi
     
Loading...