Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya procurement

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Saracen, Apr 23, 2011.

  1. S

    Saracen Senior Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasemekana Manji ana jeshi la watu kama 70 hivi wote kazi yao ni moja tuu

    kubid tenda zote za serikali ya TZ kwa kutumia shell companies

    sasa nauliza mtu unainawezaje kuingia kwenye hiii game ya procurement za serikali kama manji?

    of course unaweza kuingia kama supplier lakini what about kama middle man kama anavyofanya huyu manji au itakuwa ngumu maana pesa za kuhonga huyu naamini hakosi

    naomba ushauri tafadhali
     
Loading...