Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya pharmacy

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by FIDIVIN, Aug 29, 2012.

  1. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka kufungua pharmacy, namwitaji Pharmacist aliyesajiriwa na anayeelewa utaratibu wa kuanzisha pharmacy ili anisaidie kuanzisha biashara hii mtaani kwetu hapa Dar,

    Mtaji wangu ni mdogo so natafuta yule ambaye hatanitoza pesa kubwa. Kikubwa awe mwaminifu na siko tayari kutoa rushwa huko serikalini ila nataka kufuata taratibu zote.

    Kama uko tayari ni PM au nipigie 0712729015

    Asanteni
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu mie nakupongeza kwa kufikiria kuanzisha biashara ukifuata taratibu ZOTE zinazohitajika. Kwa wataalam wa hiyo fani hpe watajitokeza, malipo yako vp lkn kwa huyo mtaalam,utatumia pia cheti chake kusajili/kupatia leseni ama ye wamtaka ushauri elekezi tu?
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu mie nakupongeza kwa kufikiria kuanzisha biashara ukifuata taratibu ZOTE zinazohitajika. Kwa wataalam wa hiyo fani hpe watajitokeza, malipo yako vp lkn kwa huyo mtaalam,utatumia pia cheti chake kusajili/kupatia leseni ama ye wamtaka ushauri elekezi tu?
     
Loading...