Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya paprika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by rollingstone, Jun 11, 2012.

  1. r

    rollingstone Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wasiofahamu, Paprika ni zao kama pili pili isiyokali. Tafadhali kwa walioko Dar, fanyeni mini-survey pale kariakoo kuuliza kwa wahindi na wapemba. Mwaka jana walitafuta sana lakini wakakosa. Kama kuna watu watahitaji, tufanye biashara, kwa kweli zipo za kumwaga kama tani 40 kuanzia August, njoo humu tufanye biashara. Lets be serious
     
  2. r

    rollingstone Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Reply will be made to those with significant contribution
     
  3. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx for the info, ngoja tufanye utafiti halafu tutarudi kwako mkuu..
    Lakini ni vema ukaweka taarifa za kutosha ili hata sisi amabao hatujui tuwe na uelewa mzuri ili tunapoenda kusurvey tuwe na taarifa nzuri. Pia uweke na bei zako itarahisisha zaidi
    Thanks
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hauwezi kuokota almas kama hauijui....So hyo paprika sihijui so siwezi jua thamani yake! Weka link tuisome vizuri tujue matumizi yake faida zake je ni tiba mbadara?
     
  5. d

    debito JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    paprika ndo kitu gani weka wazi ili hata tulienda tuwe na full info tofauti na kuuliza nisichojua,na bei zake zikoje!
     
Loading...