Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Nguo za watoto na simu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Memory, Oct 20, 2011.

  1. M

    Memory Senior Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WanaJF,
    Baada ya kufanikiwa katika maandalizi ya kilimo sasa nimefikia kubuni biashara sambamba na kilimo. Katika harakati za kutafuta biashara ya kufanya nimefikia uamuzi wa kuanzisha biashara ifuatayo:

    (i) Nguo za watoto kati ya 0-12yrs na mahitaji yao mengine lakini pia nikijumuisha pamoja baadhi ya mahitaji ya akina mama.
    (i) Simu za mikononi na makasha yake.
    Hii yote itakuwa katika mkoa wa Mwanza.

    Ombi langu kwa wale wenye uzoefu na hii biashara ni kwamba naomba kupata connection na wafanyabiashara wa jumla wa nguo za watoto hapa Tanzania especially Kariakoo lakini pia ninaomba kufahamishwa ni nchi zipi wafanyabiashara wa nguo wa Tanzania wanachukulia nguo zao kwa jumla. Hapa namaanisha nguo ambazo ni affordable kwa watanzania wenye kipato cha kati na cha chini.

    Naomba pia nifahamishwe ni nchi gani wafanyabiashara wa simu za mikononi wanapata hii bidhaa. Nilisikia kuwa kuna nchi simu zinauzwa katika mzani na akina mama wa Uganda wanaenda sana huko, je kuna mtu mwenye data za hii biashara? maana zamani ilikuwa dubai lakini siku hizi nasikia dubai hailipi tena. Naomba msaada kwa wazoefu wa hii kazi.

    Ushauri katika hii biashara pia utakuwa mhimu sana.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Unataka uwe unaenda kuchukua mzigo mwenyewe nje au unataka mzigo ukishatua ndio ununue za kuuza kwa jumla?
     
  3. M

    Memory Senior Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @Husninyo
    Thanks kwa kuonesha nia ya kunipatia data. Kwa kuanzia nitaanza kununua mzigo ambao tayari upo hapa nchini kwa wateja wanaouza jumla then nikipata uzoefu na biashara naweza nikaextend na kufikiria kuchukua mzigo nje moja kwa moja. Hili ndilo wazo langu hasa katika suala la nguo ila nitafurahi kwa ushauri tofauti kwa wazoefu.

    Ninapanga kuanza na nguo lakini baadaye baada ya kuona biashara ya nguo imesimama vizuri ndipo nitaongeza biashara ya simu. Kwa upande wa simu ningependa kuzifuata moja kwa moja nje.
    Ahsante
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    check your pm na ujibu kama uko serious
     
  5. M

    Mazogola Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Habari za asubuhi wana JF

    Nakuja tena nikiomba ushauri juu ya biashara kama hii nimekuwa nina interest nayo sana yaa kuuza vifaa vya watoto wachanga mpaka wakubwa kidogo
    kwanza nllitaka nijue gharama za kuanziasha hilo duka l. mtaji ni kama shi ngapi hivi

    Nahitaji wataalamu waliowahi kufanya hii kitu wanijuze
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  7. D

    DIBEGU Member

    #7
    Jun 2, 2014
    Joined: Apr 9, 2014
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapi nitapata hii bidhaa kwa bei nafuu?
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2014
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    una mtaj ias gan?
    Ziwe special au mtumba?
     
  9. o

    ommy15 Member

    #9
    Jun 3, 2014
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15

    FYI,uSISAHAU KUNAMATAPELI HUMU PIA. USIFANYA BIASHARA YA KUTUMA HELA UTUMIWE MZIGO BORA USAFIRI KWA GHARAMA KUBWA COZ UNAHITAJI KWA SASA NI UJUZI NA SEHEMUZ AKUNUA MZIGO THEN FAIDA UTAPATA UKIWA SUGU. ALL THE BEST
     
  10. F

    Frank jb JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2014
    Joined: Jun 3, 2014
    Messages: 374
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ni kwel mkuu mzigo fuata mwenyewe
     
  11. B

    BARADIGE Member

    #11
    Apr 23, 2015
    Joined: May 22, 2014
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Lakin kama mtu anajua kumwelekeza c mbaya maana ili ajipange kwanza
     
Loading...