Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya nguo za kike dodoma

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by genius crazy, Oct 21, 2012.

  1. g

    genius crazy Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu wana JF naomba kusaidiwa mawazo katika biashara hii ya nguo za kike;
    1.mtazamo wako kama inalipa au hailipi
    2.location sahihi ni ipi
    3.nitarajie changamoto zipi?
    pia kama unaushauri mbadala nitaupokea na kufanyia kazi
     
Loading...