Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

biashara ya mtandaoni

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by poposindege, May 26, 2011.

  1. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    habari wanajf
    kwa muda mrefu nimetamani kununua bidhaa mbalimbali toka nje ya nchi na hasa kupitia njia ya mtandao.najua ipo mitandao mingi inauza bidhaa mbalimbali,lakini nimeingia woga baada ya kusikia wapo matapeli wanaowaibia watu kupitia njia hii ya mtandao.Sasa wakuu naomba mnielekeze kupitia uzoefu au ufahamu wenu kunijuza mitandao inayouza bidhaa mbalimbali tena ni waaminifu na si matapeli.Kama ikiwekana na njia inayotuka kuwatumia pesa pamajo na kupokea mzigo.Natumai wana jamvi mtanisaidia
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    gonga kivuko.com nadhani hao wako poa.
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    ni rahisi sana from ebay,amazon etc tatizo zina ibiwa zote hapo posta so bure uende kko
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    SHARO:
    Weka wazi kiongozi mi sijakuelewa!

    Biashara ya nini?
    Ebay ni nini?
    Amazoni nini?
    Biashara hiyo itafanyikaje kwenye mtandao?

    Siwote wanajua unachojua wewe,unapotaka kuelimisha au kufahamisha jambo lolote yakupasa kutoacha maswali mengi kuliko majibu!

    Hima lisha watu kwa uwazi mkuu!!!
     
  5. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    oh!! kumbe hujui kabisa

    Hivi jiunge na Paypal fungua pay pal fata maelekezo fungua akount nenda bank kajaze pesa account yako..ni kama mpesa vile
    ukiona account inapesa fanya manunuzi online payment bonya paypal jaza detail tayari ushanunua kama ni free shiping watakutumia kwa adress uliyowapa..standard airmail ni common na cheapest way!!

    yote tisa niliagiza laptop kwa njia hiyo...nimeenda posta kucheki loh!!!! mara haijafika mara haionekani nika tuma email tena kuuliza kwa muuzaji akasema imefika hadi tarehe kanipa baaada ya hapo nikaanza safari za posta njoo kesho njoo keshokutwa zaidi ya 20 aha!! nikakaa chini nikapiga mahesabu gharama ya mafuta imepanda safari za posta na foreni aha!! bora ningenunua bongo.

    so labda uwe na mtu nje au utumie DHL kama muuzaji anatakubali ila dhl ni expensive kidogo. kila la heri bro
     
  6. poposindege

    poposindege JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kwa mpango huu hatutafika.
     
  7. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    pole pole tu tutafika kati ya mwaka 2099 au 3000 tanzania itakuwa kama new york vile....sasa tujiulize wao watakuwawapi!!
     
Loading...