Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya mikate

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bhokem, Mar 3, 2011.

  1. Bhokem

    Bhokem Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni ushauri.

    Nina mtaji wa Tshs 3 million, nahitaji kuwekeza kwenye biashara ya mikate a.k.a bakery, je inatosha?
     
  2. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kwanza inategemea unataka kutumia tanuri gani
    Pili ni sehemu gani ya Tanzania unataka kufanya biashara hiyo.
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa mtaji huo,fanya distribution ya mikate,tafuta supply points,mashule and ofisi.
    then nunua na kufanya delivery.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa mtaji huo ukisema upangishe eneo la bekari, ununue tanuru sidhani kama itatosha bora ufanye supply kidogo kidogo mtaji ukikua unaweza kufanya utakalo
     
Loading...