Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya mchele kipindi cha novemba, 2012 na januari - machi, 2013

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by mchelemchele, Aug 22, 2012.

  1. m

    mchelemchele Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMII MEMBERS HELLO,

    HABARI ZA MCHANA WANA JAMII. NAPIGA HODI JAMVINI. POLENI NA HONGERENI KWA KAZI YA KUFAIDISHA JAMII.
    NAPENDA KUWATANGAZIA KUWA SISI NI KIKUNDI CHA WAJASIRIAMALI. TUNA UZA TUTAUZA MCHELE KUANZIA MWEZI NOVEMBA, 2012 NA JANUARI, 2013.

    TUNATAFUTA WATEJA WAKUNUNUA MCHELE KWA KIPINDI HICHO, MCHELE TULIONAO UNATOSHA KULISHA MAKUNDI MAKUBWA KAMA VILE WANAFUNZI WA VYUO AU SHULE ZA BWENI.

    MWENYE HITAJI AWASILIANE KWA

    EMAIL: mchelemchele@rocketmail.com

    Nawashukuru kwa mawazo na ushauri wenu.

    yours,

    mchele
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    shukran mkuu, ungetutajia eneo mlipo na bei ingekuwa vzr zaidi.
     
  3. m

    mchelemchele Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeweka email mkuu

    mchele
     
  4. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Basi hata namba za simu tu, maana kuna jamaa zetu wengi tu hawaingii kwenye internet.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mchele huo ni kutoka maeneo gani? Maana unaweza kuwa wa Pakistani ............
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah yaani hamuuzi mpaka novemba wakati bei mbaya sana that time
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naanza kupata wasiwasi na jamaa huyu mbona info anazotoa ni za kuficha ficha hata physical address imekua ngumu kutoa?

    Nina Doubt sana.

    Au ndo wadau wameamia kwenye mchele? Baada ya kuona kwenye ajira watu wameshitukia.
     
  9. mito

    mito JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    umenistua, kumbe nilikuwa sijang'amua janja yao
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    "...SISI NI KIKUNDI CHA WAJASIRIAMALI..." tangazo lako mbona haliendani na hapo bold? usiri wa nini? nenda katafute mtu wa kuwafundisha jinsi ya kutangaza biashara
     
  11. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aina gani VIP?
     
  12. m

    mchelemchele Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,
    uwe na amani sisi tumetoa email inatosha kwa watu makini kama wewe waweza kutuma email. mchele huu unalimwa Tanzania na tumelima wenyewe.
     
  13. m

    mchelemchele Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,
    Najua watu huwa wanapenda sana kukosoa kama wewe hivi, lakini ukweli huwa unabaki pale pale. sisi ni wanakikundi cha ujasiriamali, huu ni utambulisho; shughuli tunayokutangazia ni biashara ya mchele. Anuani ni hiyo email. Kwa watu wenye mahitaji hayo watatutafuta.
    Mwisho wa yote tutafanya nao biashara.
    mchele
     
  14. m

    mchelemchele Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mchele aina ya saro umelimwa Tanzania
     
  15. m

    mchelemchele Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchele huu umelimwa Tanzania na tumeulima sisi wenyewe hapa kwetu Tanzania
     
  16. m

    mchelemchele Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu watakao hitaji watawasiliana nasi kwa email tuliotoa hapo awali.
     
  17. P

    Poultry Sayuni Senior Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmmh! majibu!
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu hivi hiyo biashara yako ni ya magendo? hutaki kusema mpo mkoa gani,shamba liko maeneo gani,ofisi zipo eneo gani mawasiliano ya emails hayawezi kukidhi information ninazo hitaji. Unajua kuweka kitu kwenye maandishi sio mchezo.

    Nazidi kupata wasiwasi.
     
  19. o

    ommy15 Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    kaka Narubongo,landa wewe useme hawa jamaa hawako serious na biashara yao. Kwa majibu yake machache tu unagundua kwama ni usanii tu. Pia nimesema mara nyingi humu kwama marketing ni ngumu sana inahitaji utulivu sana.
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi unauza mchele huku ukificha taarifa muhimu kiasi hiki, ukiuza dawa za kulevya itakuwaje ?. Kwa staili hii unajiharibia biashara na kuwakimbiza wateja mwenyewe.
     
Loading...