Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Mchanga

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Malila, Apr 30, 2012.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wakuu mpo?

    Kuna biashara ya kuuza mchanga kwenye malori, kuna watu wananunua pande la ardhi lenye mchanga, kisha wanaomba kibali cha kuuza mchanga. Jamaa anakaa ktk pande lake akikusanya hela kwa kila Lori. Inalipa vizuri na italipa zaidi huko mbeleni. Mapande bado yapo mengi kando ya jiji letu la Dsm.
     
  2. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malaria - huku wanafanya the same lakini wanachouza ni moram ya kujengea barabara. Sad thing i after a while hizo site zinakuwa ni environmental hazards! Unless mtu anauza mchanga ili aje apageuze bwawa samaki, hiyo biashara may not be viBle for the long run hasa Kama tunaharibu mazingira kwa speed kama nnayoiona Arusha.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Huku Dar biashara hiyo imepamba moto vibaya, kwa sasa hakuna jinsi ya kuzuia kwa sababu serikali haijatenga maeneo ya kuchimba mchanga. Unafikiri kwa sasa kuna mbadala wa biashara hiyo? na ujenzi ndio kwanza unaanza kupamba moto.
     
Loading...