Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya mbao: Naomba msaada wakubwa!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pasco_jr_ngumi, Mar 13, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Niko porini huku, mkulima mmoja anataka kuniuzia mbao 300 ,sasa kuna mambo siyajuwi!!

    Leseni naipata wapi kusafirisha hadi soko la Dar na Zanzibar!!!

    Gharama zake sh. ngapi kupata!"??

    jamani nisaidieniiiiiiiii

    PJN
    MZEE WA NCHOLI VILLAGE, MTWARA
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hebu tujuze kuna aina gani za mbao huko

    mbao zenye soko ni hardwood aina ya east african rosewood kama vile mninga, mkongo, kanfa, pia ukipata mbao kama mvule, loliondo na pangapanga ni deal nzuri sana

    usisahau kuvizia vipande vya mpingo uvifiche sana
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ninacho kushauri mapema kabla hujapata hasara taslim, nenda maliasili ukahalalishe mzigo huo ( Ninachojua huko Mtwara mbao nyingi ni za mti pori). Ukileta ujanja ujanja huo mzigo utawaletea watu huku mjini.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ziko kwa size ipi na nia aina gani? Fanyia kazi aliyokushauri Malila hapo ila kwa vipande mia atau yafaa uongezee kwa ajilia ya unafuu wa kusafirisha pia!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    na ukifika bongo ukiwapa madalali ili wauze
    kesho ukirudi wameshauza na hela wametimua nazo
    uwe na uchunguzi wa kina kwenye hivyo issue.
     
Loading...