Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya maua hapa dar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Raia Fulani, Sep 23, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau naomba kuuliza. Hapa dar kuna kampuni au mtu binafsi anafanya biashara ya kusafirisha maua nje ya nchi? Yaani florist. Au kuna biashara ya kusafirisha vipepeo hapa dar? Mawazo yenu ni muhimu kwangu
     
  2. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unataka kujua namna ya kusafirisha au unataka kufahamu wanaosafirisha?
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nahitaji kuwafaham wanaosafirisha. Nina kautafiti kadogo nakafanya, so itanisaidia sana
     
  4. m

    majogajo JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zipi arusha.
     
Loading...