Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Matairi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mavindozii, Oct 31, 2012.

  1. M

    Mavindozii JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 280
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana great thinker,naomba kuuliza Kama kuna mtu ambaye anajua Nchi ambayo nitapata Matairi ya bei nafuu kwa jumla
    Kwani January nataka kufungua sehemu ya kubadilisha oil,wheel alignment ,wheel balancers na tire changers,Niko Arusha,Na wapi nitapata
    oil kwa bei ya jumla ,asanteni sana wana GT.
     
  2. b

    blackwizard Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    China baba usiende kwingine
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mtafute mbunge wa viti maalum kupitia vijana anaitwa sara msafiri na munde tambwe watakuuzia matairi kwa bei rahisi
     
  4. m

    masagati JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    wabunge wana kiwanda? Waache wafanye kazi waliyo tumwa na wananchi
     
  5. m

    masagati JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Anga lia wateja wana penda oil zipi mfano gapco,bp nk ndiyo wa kuwaona kila laheli
     
  6. R

    Richard Nguma Member

    #6
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda AL SADAT asante sana kwa ushauri, vikao vya bunge si ndio vimeanza. Nitawapataje na wako CHAMWINO?
     
Loading...