Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya mashudu ya alizeti kwa wanaofuga.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mangandula, Dec 14, 2011.

  1. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Haya wanajamvi nipo mbioni kufunga mashine ya kukamua mafuta ya alizeti maeneo ya Makambako ktk mkoa mpya wa njombe, Kwa wale wanaohitaji mafuta ya alizeti na wafugaji wanaohitaji mashudu ya alizeti wanitafute tufanye biashara.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    -mkuu hiyo kitu inatafutwa sana huko kenya, na inatumika kutengenezea breakshoose za gari.
     
  3. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu, je unajuwa wananunua bei gani kwa kila kilo 1?
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Nitafanya mawasiliano na watu fulani wa BABATI MANYARA THENI NITAKUAMBIA
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kweli mashudu ni biashara nzuri.Je umejipanga vizuri kupambana na ushindani wa viwanda vya jinsi hiyo hapo MaKambako? Mwakajuzi kulikuwa na viwanda nane vya kukamua alizeti, unaonaje ukisogea pale Wanging`ombe au Ilembula kabisa kwa wakulima waliko,Ilembula umeme upo na barabara ni ya lami. ni wazo tu mkuu wangu.
     
Loading...