Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya maji dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kdany, Aug 15, 2012.

  1. k

    kdany Senior Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari,naomba ushauri juu ya biashara ya maji ya uhai(chupa)na maji ya viroba ya Tsh.100.changamoto ni zipi na maeneo gan ambayo naweza fanya biashara hii.natanguliza shukrani.
     
Loading...