Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya mafuta ya alizeti na products zake

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by JF2050, Mar 19, 2012.

  1. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu,

    Kuna rafiki yangu anatafuta soko la mafuta ya alizeti pamoja na soko la mashudu/makapi - hapa anataka kuingia mkataba na viwanda vinavyohitaji mashudu kwa ajili ya kutengeneza vyakula vya mifugo.

    Yeyote mwenye nia anipm.

    Jioni njema.
     
  2. m

    mastazero New Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    greetings from Switzerland )
     
  3. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unawezamkuchaguamkati ya kuuza kwa wanaokuzunguka ama kutafuta wanaopaki vzuri ukawauzia kwa jumla kwambei ya chinimkidogo ili nao wapate faida
     
  4. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ahsante ngoshas, mafuta yanakuwa refined na packed, ni large quantities, mhusika anatafuta soko Dar.
     
  5. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Greetings, what's up there in Switz?
     
  6. B

    BARRY JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    unazo lita ngapi na makapi tani ngapi?
     
  7. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yeyote mwenye mawasiliano ya manager/mfanyakazi wa kiwanda ambacho anafikiri kinahitaji mashudu kwa ajili ya kutengeneza vyakula vya mifugo naomba anipe.

    Shukrani.
     
  8. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sio mimi, ila nilivyomwelewa ni kwamba anataka soko la kudumu sio kukuuzia mara moja. Hapa sio swala la kwamba ana tani au dumu ngapi tu, ni lazima pia muelewane bei, ingawa inabadilika kulingana na msimu.
     
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa anaitwa samson kishimba,huwa anatafuta sana mashudu ya alizeti.hata kama una tani 500.anaweza kubeba zote.
    Samson 'kishimba'ngwalida wa NYANZA COTTON GINNERY.rockcity.
     
Loading...