Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

biashara ya madini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kuku wa Kabanga, Mar 29, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wanajamvi,tafadhali mwenye maujuzi na hii business anaweza toa maujuzi hapa,mimi inanivutia.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hii biashara ni risk sana waweza ibiwa hela zote,kanyaboya!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nini hasa kimkuvutia huko labda ujieleze zaidi
     
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    maskini jeuri
    Nafikiria kuja kuifanya baadae,kwa sasa najaribu kuijua kupitia watu walio na ufaham nayo.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Madini yako ya aina tofauti na yanatofautiana masoko, sasa sijui wewe unapendelea almasi, dhahabu, tanzanite, shaba, nk.nk.nk. inabidi ujieleze ili wenye ufahamu wakusaidie, Mimi napendelea kuijua zaidi.
     
Loading...